Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tui lại có việc cần nhờ các bác đây. Chả là vợ chồng nhỏ em ở bển cày cuốc và ki cóp mấy năm, giờ nhớ nhà quá mò về... Nó có nhã ý rủ cả nhà cùng đi chơi một chuyến miền Trung khoảng 1 tuần cho vui vẻ đầm ấm... Dự kiến đi vào khoảng trung tuần hoặc cuối tháng 6 năm nay. Kinh phí cho chuyến đi này nó xung phong tài trợ nên nói chung là chắc cũng tốn kém nhiều lắm. Do vậy tui cũng muốn "giúp lại" em tui bằng cách hỏi han nhờ vả thông tin các bác có kinh nghiệm trên này... Các bác giúp tư vấn cho mấy ý như sau:
[blockquote]- Tại Đà Nẵng nên ở KS nào đẹp, đủ tiện nghi (2-3 sao, riêng ở Huế thì 4 sao) mà giá không "chát" lắm? Ở dạng "lá" quá sợ gia đình em tui chưa quen. Em tui có hóng hớt đâu đó bảo KS Green hoặc Hương Giang "hay lắm" nhưng không biết giá cả ra sao... KS Như Phương nữa, có đẹp không? Giá cả thế nào?

- Tương tự tại : Hội An, Huế, và Quảng Bình. Ở QB có KS Nhật Lệ có "được" không hở các bác?

- Bác nào quen nhà xe cho thuê 29 chỗ, hoặc biết chỗ uy tín xin mách dùm với nhé![/blockquote] [blockquote]
Cảm ơn các bác nhiều nhiều...!
[/blockquote]

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Em hay lên Ivivu và chudu nghiên cứu bác ạ. Có cả bản đồ, hình phòng, giá cũng đc

Hạng B2
8/8/12
147
0
0
31
em ra Huế chỉ chọn KS "lá" trong trung tâm, vì đi ngắm nghía lăng tẩm cả ngày, tối về chỉ cần chỗ ngủ thôi :)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Đoàn nhà mình gồm 16 người lớn và 9 đứa trẻ. Có lẽ sẽ chọn loại KS gần biển để cho bọn trẻ tiện ra chơi xong lại chạy bộ về phòng mình ở. Khi nào muốn ra trung tâm thì gọi chiếc xe thuê của mình chở đi các bác nhỉ? Như vậy là ưu tiên bọn trẻ là chính, lâu lâu chúng nó mới có dịp hội ngộ vui chơi với nhau cho thoả thích...:p