Hạng B1
28/3/19
82
40
18
39
Hôm qua có sales gọi chào dự án chung cư cao tầng ở khu Bình Nguyên , bình dương gần làng ĐH . Nghe 1 tyr2 / 1 căn 60m2 tính ra 20tr/m2 . Bác nào có thông tin hoặc chuyên về khu này tư vấn giúp em với !!! Thanks

Tập Lái
13/5/19
17
12
3
32
Hôm qua có sales gọi chào dự án chung cư cao tầng ở khu Bình Nguyên , bình dương gần làng ĐH . Nghe 1 tyr2 / 1 căn 60m2 tính ra 20tr/m2 . Bác nào có thông tin hoặc chuyên về khu này tư vấn giúp em với !!! Thanks
Bên em đang có dự án vị trí đẹp hơn nhiều chỗ giáp Thủ Đức, di chuyển ra trạm ga Metro số 1 chỉ 5 phút, giá rẻ hơn chỉ từ 1tỷ/căn. Bác có nhu cầu inbox em đi ạ, đừng ngại ;););)

• Like
Reactions: Mạnh Thắng
Hạng B1
28/3/19
82
40
18
39
Dạo này nghe sale gọi chào dự án chung cư cao tầng ở Khu Đô Thị Bình Nguyên , khu này tìm hiểu cũng khá lâu rồi với đất nền phân lô nhưng nay lại lòi ra cái chung cư cao tầng , khu này mình thấy điện đường cơ sở hạ tầng cũng đẹp , mỗi tội cái đường đi vào ( Thống Nhất , từ hướng QL 1K đi vào xấu kinh) còn lại đường rộng rãi thoáng mát, bên này nghe nói đất xanh làm cđt mà coi map thì chả thấy cái dự án nào cả, chỉ là miếng đất trống, bác nào đất xanh hay có thông tin cho em xin với, nghe giá cũng 1ty2/ 1 căn 50m2 . Thanks!

Attachments

• Like
Reactions: Mạnh Thắng
Tập Lái
14/12/17
34
11
13
này nghe đồn trước chuyển nhượng cho LDG, rồi giờ tới ĐX miền nam, hôm trước có sale chào em giữ chỗ cuối tháng 6 bắt đầu triễn khai, sau kéo sang cuối tháng 7, rồi giờ lại báo delay tiếp. Trên dưới 1ty/can.... Dự là còn lâu :D

Attachments

Hạng B1
28/3/19
82
40
18
39
này nghe đồn trước chuyển nhượng cho LDG, rồi giờ tới ĐX miền nam, hôm trước có sale chào em giữ chỗ cuối tháng 6 bắt đầu triễn khai, sau kéo sang cuối tháng 7, rồi giờ lại báo delay tiếp. Trên dưới 1ty/can.... Dự là còn lâu :D
giữ chổ cái gì. Miếng đất trống hỏi thì chả có cái thông tin gì cả , lấy gì mà giữ cho bọn nó 50tr.Đi lảo đảo thì thấy vị trí cũng đẹp , nhìn vào thì như dự án ma , giá trong hóc bò tó này mà cũng 20 mấy triệu :S

Tập Lái
14/12/17
34
11
13
giữ chổ cái gì. Miếng đất trống hỏi thì chả có cái thông tin gì cả , lấy gì mà giữ cho bọn nó 50tr.Đi lảo đảo thì thấy vị trí cũng đẹp , nhìn vào thì như dự án ma , giá trong hóc bò tó này mà cũng 20 mấy triệu :S
Thì v.... cuối tuần này opal mở bán đợt 2, nên chắc chưa triễn dưới đó được...