Tư Vấn Chia Sẻ Hỏi về lọc gió cabin

Tập Lái
7/4/11
5
0
0
Các bác cho em hỏi vị trí của cái lọc gió cabin xe Zace nằm chỗ nào, em muốn làm vệ sinh cho nó?

Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
Hình như không có bác ơi!!! Em mở taplo ra chỉ thấy cái quạt gió to tổ chản, chỉ vậy thôi.

Hạng B2
12/11/10
222
0
16
Nếu các bác đi các dòng xe NK Mỹ thì em tra giúp ah
VD đây là chiếc 2010 Audi Q7 Quattro V6-3.0L DSL Turbo

[*]Installing [*]Check installation compartment for soiling, clean via installation compartment of heating A/C unit if necessary. [*]Insert dust and pollen filter - C - into compartment of heating A/C unit, while doing this pay attention to the direction of flow (arrows on filter - D - point toward evaporator). [*]Check seal on cover - B - for damage. [*]Install cover - B -, ensure proper fit in mount while doing this. [*]Install the remaining removed components again in reverse order.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
@PARTS C.O.N: bác có tấm lọc gió điều hòa cho kia forte sli (bản nhập) không bác? Cái lọc gió của em nó dơ quá đang định thay

Hạng C
23/2/11
562
22
28
PARTS C.O.N nói:
Nếu các bác đi các dòng xe NK Mỹ thì em tra giúp ah
VD đây là chiếc 2010 Audi Q7 Quattro V6-3.0L DSL Turbo

[*]Installing [*]Check installation compartment for soiling, clean via installation compartment of heating A/C unit if necessary. [*]Insert dust and pollen filter - C - into compartment of heating A/C unit, while doing this pay attention to the direction of flow (arrows on filter - D - point toward evaporator). [*]Check seal on cover - B - for damage. [*]Install cover - B -, ensure proper fit in mount while doing this. [*]Install the remaining removed components again in reverse order.
bác tra dùm camry 2001 hàng xuất mỹ

Tập Lái
7/4/11
5
0
0
xe Zace 2005 chạy 100km hết bao nhiêu lít xăng là vừa các bác nhỉ?

Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
vantri_2010 nói:
xe Zace chạy đường trường khoảng 11-12l/ 100km, xe chạy bình xăng con. Còn Zace surf có EFI phun xăng điện tử khoảng 9-10l/ 100 km
Xe em GL không phài Surf, EFI chạy đường trường đạp lên 120 chỉ khoảng tầm 8L thôi bác, có khi ít hơn.