Các anh có ai xài qua dòng xe này cho mình hỏi là, xe nhập từ Hàn về nên màn hình toàn tiếng Hàn, có chuyển qua tiếng Anh xài đc ko ạ.
Với lại đầu DVD zin theo xe có phải là của hãng Caska k ạ
Xin cảm ơn các anh chị nhiều lắm.
Xin giúp đỡ.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
speedIT nói:
Các anh có ai xài qua dòng xe này cho mình hỏi là, xe nhập từ Hàn về nên màn hình toàn tiếng Hàn, có chuyển qua tiếng Anh xài đc ko ạ.
Xin giúp đỡ.
em chưa sỡ hữu Satafe nên ko biết nó có chuyển qua tiếng Anh được ko nữa. Nhưng theo em, nếu đúng là DVD hàng nhập cùng xe thì em nghĩ ko chuyển được còn hàng mà các đại lý tại VN gắn vào bán cho bác thì nó là tiếng anh luôn rồi anh (thậm chí có hiệu có cả tiếng Việt nữa ah).
Đầu zin theo xe không phải là đầu Caska. Nhưng Caska có sản xuất DVD zin cho Satafe. Nghĩa là, bác ra mua cái DVD hiệu Caska có thể gắn vừa khít cho Satafe mà không phải thêm gì nữa hết.

Undertaker. nói:
speedIT nói:
Xin giúp đỡ.
em chưa sỡ hữu Satafe nên ko biết nó có chuyển qua tiếng Anh được ko nữa. Nhưng theo em, nếu đúng là DVD hàng nhập cùng xe thì em nghĩ ko chuyển được còn hàng mà các đại lý tại VN gắn vào bán cho bác thì nó là tiếng anh luôn rồi anh (thậm chí có hiệu có cả tiếng Việt nữa ah).
Đầu zin theo xe không phải là đầu Caska. Nhưng Caska có sản xuất DVD zin cho Satafe. Nghĩa là, bác ra mua cái DVD hiệu Caska có thể gắn vừa khít cho Satafe mà không phải thêm gì nữa hết.
Vậy cảm ơn anh nha, vì xe này cái màn hình nó zin luôn nên vậy chắc k chuyển qua tiếng Anh đc rồi.
Cảm ơn a nhiều.

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
hihi em đang định post bài như bác để hỏi vụ này :D nhiều chức năng trên xe lắm mà khổ nổi không biết tiếng Hàn hixhix . :D

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Hàn Quốc bản nội địa hoàn toàn không có tiếng Anh.
Nhưng cũng hay hay khi tắt mở có em HQ chào vài câu ví như : Hê nô/ Bái bai Anh Chơi Xong Dong.:D:D:D:D:D:D:D

Tập Lái
7/5/12
41
1
8
Em cũng có em Monring nhập, màn hình cung tiếng Hàn không à, cũng định tìm hiểu giống bác, nên đứa bạn nó bảo gọi lên tổng đài tư vấn của trang www.autobay.vn hỏi thử xem, em cũng đang chuẩn bị nhờ tư vấn, nên chia sẻ thông tin với bác đấy. Chúc bác vui

Chào tất cả các bạn, tình hình là mình đang tìm hiểu về vụ này, mình sẽ chạy lại hệ điều hành cho mấy dòng xe nhập từ tiếng Hàn sang tiếng Anh, hy vọng dự án sớm hoàn thành và mở ra 1 dịch vụ mới để phục vụ các bạn chơi xe Hàn nhập khẩu (giờ xe Hàn thực sự quá tốt mà).
Khi nào dự án xong mình sẽ lên đây thông báo với các bạn.
Xin cảm ơn các bạn nhiều.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Chưa thật sự hiểu về topic của Bác có ý gì trong đấy????
Bác muốn quảng cáo cái gì àh???

.............Các anh có ai xài qua dòng xe này cho mình hỏi là, xe nhập từ Hàn về nên màn hình toàn tiếng Hàn, có chuyển qua tiếng Anh xài đc ko ạ.
..........Chào tất cả các bạn, tình hình là mình đang tìm hiểu về vụ này, mình sẽ chạy lại hệ điều hành cho mấy dòng xe nhập từ tiếng Hàn sang tiếng Anh, hy vọng dự án sớm hoàn thành và mở ra 1 dịch vụ mới để phục vụ các bạn chơi xe Hàn nhập khẩu (giờxe Hàn thực sự quá tốt mà).

Mr Fil nói:
Chưa thật sự hiểu về topic của Bác có ý gì trong đấy????
Bác muốn quảng cáo cái gì àh???

.............Các anh có ai xài qua dòng xe này cho mình hỏi là, xe nhập từ Hàn về nên màn hình toàn tiếng Hàn, có chuyển qua tiếng Anh xài đc ko ạ.
..........Chào tất cả các bạn, tình hình là mình đang tìm hiểu về vụ này, mình sẽ chạy lại hệ điều hành cho mấy dòng xe nhập từ tiếng Hàn sang tiếng Anh, hy vọng dự án sớm hoàn thành và mở ra 1 dịch vụ mới để phục vụ các bạn chơi xe Hàn nhập khẩu (giờxe Hàn thực sự quá tốt mà).
Như thế này nè bạn.
Tôi k có quảng cáo gì hết bạn ạ, đầu tiên tôi lập topic chỉ hỏi các bạn nào xài qua dòng xe này rồi thì đầu DVD theo xe là hiệu gì, có chuyển qua tiếng Anh xài đc ko..chỉ hỏi vậy thôi.
Xong thì có anh trả lời và tôi cũng tìm hiểu thêm là màn hình zin theo xe nhập từ Hàn về k chuyển qua tiếng Anh đc.
Vì thế tôi mới tìm cách chuyển qua giao diện tiếng Anh để giúp cho mọi người đi xe Hàn dễ sử dụng hơn, vì giờ rất nhiều người đi xe Hàn nhập về mà giao diên tiếng Hàn nên rất khó sử dụng, đó tôi mới nói là dịch vụ mới, là dịch vụ này đó bạn ạ.
Cảm ơn bạn quan tâm.

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Em thấy topic này bình thường mà , bác đó mà dịch đc thì quá tốt co ae xe nhập , có gì đâu mà mr fill nói thế ???