Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
Hết bảo hành rồi bác ơi,
Mà sao nhanh hỏng quá, xe em mới đi 20k
cái màn hình tàu thì lan can gì tới số odo anh ơi. Đúng hên xui thôi anh. Xe mình cái màn hình 3 năm nay vẫn chưa thấy nó hư anh ơi

• Like
Reactions: trantoanvdb
Hạng B2
22/2/07
112
143
43
Thích thiết kế của bác lăm, có thể share cho mình cái file thiết kế được ko?
Xin cảm ơn

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Nó là android box + amply + màn hình cảm ứng thì mấy cái kia chỉ có nước khóc thét

Vứt hết mấy cái theo xe đi, thêm 8 chai cho nó ra thằng người
Đầu android thì làm gì có apple carplay, cắm phone vào có nhận toàn phải dùng bluetooth kết nối thôi, rồi danh bạ iphone sao coi được , muốn gọi ai a phải cầm đt lên, rồi muốn tìm địa chỉ lưu sẵn trên iphone lại phải cầm đt lên, Cả nhắn tin nữa, rồi làm sao duyệt được thư viện nhạc trên phone. Chưa kể android nên mấy icon trên màn hình bé tí , ko tối ưu cho thao tác nhanh, vừa chạy vừa bấm nguy hiểm nữa
Kiếm cái đầu nào hỗ trợ carplay, android auto mà chơi, đầu android cho a nào thích coi youtube lái xe hoặc ko có smartphone thui

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
GPS Android 8.0 KIA là đầy đủ, tôi thấy trên mạng dành riêng cho Kia, giá không đắt lắm

Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Màn hình cảm ứng trên xe Kia/Hyundai không nhạy. Caren cũ của thằng em thì gõ hoài chán lém. Còn Elan được 2,5 năm cũng gửi ra về Hãng bảo hành.Dzui lắm năm rồi phát hiện ra, mở đài FM mà đi tăng tốc lên trên 80km/g là Volume tự động lớn tiếng âm thanh Radio lên, giảm tốc dưới 80km/g tự động nhỏ tiếng lại....tếu ngạo giang hồ thật. Giờ đang chờ BH sửa lần 2. Sau sửa BH lần 1, âm thanh qua Bluetooth nghệ hay hơn, lớn tiếng hơn ... được 3 hôm nó lại tèo tiếp. Lexus còn chết bơm xăng, phải triệu hồi 2 tr. bơm Denso mà. Tự an ủi tí. Hè hè .

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Đa số đầu DVD này là đầu Kovan china lắp ráp OEM bác sang đó sữa là hợp lý ko lên android luôn cho rồi

Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Ngon hơn Ownice C960 không anh?! Chắc cũng ngang nhau ha. Em cắm cái sim 4G 1 năm vô đầu, con cái lên xe xem youtube tóe lóe, em thì xài google map với nghe nhạc điều khiển giọng nói mượt mà. Thấy ưng. Đi xe thấy tiện lợi nhàn nhã hẳn.
Em xài Ownice cũng khá mượt. Anh bạn xài đầu android 3.5tr xong qua xe em cứ đòi về đập cái đầu android xe của ảnh hoài, làm em can muốn chết.
Bác xài sim nào 1 năm thế chỉ em với em cũng muốn sắm 1 cái để phát wifi trên xe

Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93
Bác xài sim nào 1 năm thế chỉ em với em cũng muốn sắm 1 cái để phát wifi trên xe
Mềnh mua trên Lazada, 150k trọn gói 1 năm đó anh. Mạng Mobi, gói cước gì thì quên rồi.

• Like
Reactions: phuquy