Hạng B2
31/1/12
249
1.656
93
Làng văn hóa Xóm Đụ
Em được duyệt chi tầm dưới 20 tr để cải thiện sức lao động cho con hĩm nhà em .
. Tìm hiểu cũng ko nhiều, theo các bác nên mua loại nào , mỗi loại thì con nào các bác nhỉ.

Hạng B2
6/3/19
217
30.602
93
Nói thật, Bosch mấy năm gần đây chất lượng rất tệ. Mình bán các loại máy rửa chén loại nhiều tiền thì thấy mua Bosch là uổng phí nhất!

Hạng D
14/8/15
1.568
23.685
113
Nói thật, Bosch mấy năm gần đây chất lượng rất tệ. Mình bán các loại máy rửa chén loại nhiều tiền thì thấy mua Bosch là uổng phí nhất!
Loại nào đang thanh lý mà tốt anh giới thiệu cho anh chủ luôn đi.

• Like
Reactions: Số sàn
Hạng B2
6/3/19
217
30.602
93
em nghe nói Sản xuất châu Âu thì tốt hả bác? còn dở do sản xuất châu á chăng?
Đương nhiên rồi anh. Những thiết bị được sx tại Đức chắc chắn chất lượng sẽ là số 1.
Và anh nên quan tâm thêm những thương hiệu khác của Đức và châu Âu như Teka, Kaff, Giovani, Candy, Malloca...chất lượng không thua kém Bosch bao nhiêu mà giá cả lại hợp lý!

Hạng C
3/6/16
543
12.050
93
"Hĩm" là từ độc của " quốc gia riêng" nha! Lại còn tên "bình thu râm" thì "độc" quá là độc!

Hạng B2
31/1/12
249
1.656
93
Làng văn hóa Xóm Đụ
Đương nhiên rồi anh. Những thiết bị được sx tại Đức chắc chắn chất lượng sẽ là số 1.
Và anh nên quan tâm thêm những thương hiệu khác của Đức và châu Âu như Teka, Kaff, Giovani, Candy, Malloca...chất lượng không thua kém Bosch bao nhiêu mà giá cả lại hợp lý!
Teka em biết. nhưng đắt.

còn lại Kaff, Giovani, Candy, Malloca hình như hàng Tàu chất lượng cao phải ko bác?

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113

Nghe tới " thương hiệu khác của Đức và châu Âu " và không thua kém BÓt Sờ mà có Malloca thì thấy hơi choáng cmn rồi

Hạng B2
6/3/19
217
30.602
93
Teka em biết. nhưng đắt.

còn lại Kaff, Giovani, Candy, Malloca hình như hàng Tàu chất lượng cao phải ko bác?
Mình có hàng Teka, Bosch sx ở Thổ và Ba Lan.
Hàng KAFF sx tại Đức, anh lưu tâm đến sản phẩm này thử xem, giá cũng phù hợp, chính sách bảo hành tốt hơn Bosch.