Hạng B2
1/6/07
182
0
0
Em sắp thi và nghe nói thi lý thuyết có mẹo để trả lời nhanh phải ko?bác nào biết về mẹo này chỉ giáo giùm em với.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
RE: hỏi về mẹo thi lý thuyết B2!

Em sắp thi và nghe nói thi lý thuyết có mẹo để trả lời nhanh phải ko?bác nào biết về mẹo này chỉ giáo giùm em với.
Bác chuẩn bị ít xiền thi lại lần 2 thế nào chả qua;) chúc bác mau có bằng!

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

hỏi thầy giáo ý có hết mà. họ đâu có khó khăn gì đâu

Tập Lái
22/2/07
6
1
0
Luyện đi bác Trung1982

Bác Trung1982 ơi
Bác mua cái đĩa cài, setup may
Làm bài Test, thoát ra
Sau đó kiểm tra lại bằng cách nhập lại số báo danh, chương trình sẽ hiển thị lại câu hỏi và đáp án. Bác đối chiếu lại và ghi nhớ những câu sai
Chúc vui

Hạng B1
15/11/06
96
0
0

Trích đoạn: trung1982

Bác cố gắng học thuộc lòng luật đi bác ạ . Sau này đỡ bị mấy thằng xxx nó lợi dụng sự thiếu hiểu biết luật mà bắt chẹt tiền mồ hôi nước mắt của mình .

Tập Lái
25/8/06
31
0
6

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=500040
coi bài của em trong topic này nhé

Hạng B2
1/6/07
182
0
0

thế thì nói làm gì? Em ko có thời gian để học thế mới cần sự giúp đỡ của các bác chứ. Chứ học 300 câu thì có gì đâu. Em muốn có mẹo gì đó để lúc đi thi nó tự tin ý mà

Hạng B2
1/2/07
175
3
18

Mình có cái TIp này đây,bạn dùng thử xem, hi vọng đề thi bây giờ ko thay đổi gì so với cái Tip này
bạn vào đây nhé Phuong phap hoc ly thuyet
Chúc bạn thi tốt [8D]

Hạng B1
15/11/06
96
0
0

Trích đoạn: trung1982

thế thì nói làm gì? Em ko có thời gian để học thế mới cần sự giúp đỡ của các bác chứ. Chứ học 300 câu thì có gì đâu. Em muốn có mẹo gì đó để lúc đi thi nó tự tin ý mà
Hôm bữa , có khách hàng ghé cửa hàng e , mua đồ xong lên xe , quay đầu xe chữ U ngay đường 2 vạch không ngắt quãng bị xxx vịn lại , mất 100k . Hôm sau ổng quay lại e hỏi ổng bộ không biết không được quay xe chữ U trên đường có vạch phân cách liền sao ? Ổng trả lời hồi đó chỉ học mẹo và đi thi thôi , đâu có biết mấy cái luật này !!!!!:mad::mad:

Hạng B1
25/3/07
76
2
0

Đúng đó bác! Ông ý bị phạt do chỉ chăm chăm chọn đáp án theo mẹo. Trong phần thi lý thuyết, ông thầy dặn chọn ý có chữ "Tất cả..." bất kể người ta hỏi cái gì!!! Mà trong trường hợp này thì chọn đúng nhưng thực hành sai vì: Cấm quay đầu xe tại: 1....; 2....; 3....; 4.Tất cả trường hợp trên. Không đọc 1...;2...;3...; thì không biết luật cấm quay xe ở chỗ nào!!!