Tập Lái
9/12/15
6
0
1
40
Hỏi về mua cọc xe Vinfast? Có bác nào có kinh nghiệm không?

Tình hình là mình muốn mua xe Vinfast. Có 1 bạn bán lại phần cọc 50 triệu. Về vấn đề thủ tục và công chứng không hiểu cho lắm mong anh em ai rành vụ này tư vấn mình!

Tkanks anh em

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Oạch, cái này cứ ra thẳng showroom của Vin mà hỏi chắc ăn hơn.

Hạng C
23/5/12
656
832
93
Có chi tiết này mình muốn hỏi là: tất cả các dòng xe Vinfast đều không có bánh secour phải không các bác?
Nếu thực sự là không có bánh dự phòng thì giữ đường mà nổ lốp thì toang thật

Tình hình là mình muốn mua xe vinfast. Có 1 bạn bán lại phần cọc 50tr. Về vấn đề thủ tục và công chứng không hiểu cho lắm mong anh em ai rành vụ này tư vấn mình! Tks Anh em
nói chứ hàng Vin mình không tin tưởng chất lượng, nhìn đẹp mã, chứ phụ tùng bên trong tàng hàng xài rồi,... :>

• Like
Reactions: duchuy19762003
Hạng C
25/5/11
916
607
93
Mua lại cọc thì bác có lợi gì không, nếu có lợi thì ra tận nơi hỏi thủ tục xem thế nào? Còn không có lợi thì khỏi quan tâm, mình không nghĩ hàng Vin hót đến mức cần mua cọc mới có xe chạy.
Chắc bác ấy mua cọc của người đăng ký đợt đầu, gia thấp hơn hiện tại mấy trăm củ.

• Like
Reactions: M6_171.17
Hạng C
18/4/19
571
434
91
30
Có chi tiết này mình muốn hỏi là: tất cả các dòng xe Vinfast đều không có bánh secour phải không các bác?
Nếu thực sự là không có bánh dự phòng thì giữ đường mà nổ lốp thì toang thật
Kéo về anh ơi, xe không phải bánh run flat, bữa có anh kia bị rồi, kéo xe thớt về