Hạng C
15/6/13
774
538
93
Các bác cho em hỏi có ai đã mua nệm hơi sử dụng trong xe ô tô chưa, bác nào xài rồi review công dụng của nó có thoải mái ko, giá cả, thương hiệu và chỗ bán uy tín ở Sài Gòn. Cám ơn các bác.

• Like
Reactions: Chidoanh and LoiVT
Các bác cho em hỏi có ai đã mua nệm hơi sử dụng trong xe ô tô chưa, bác nào xài rồi review công dụng của nó có thoải mái ko, giá cả, thương hiệu và chỗ bán uy tín ở Sài Gòn. Cám ơn các bác.
Nhiều người nói cái này nguy hiểm và em cũng nghĩ vậy... Em thì phải xài khi đi xa, nằm phía sau khá thoải mái nhưng bác cố gắng chạy chậm lại cho đỡ ớn. Giá cả thì 900-1m2 1 cái tùy loại, lung tung nhà bán nhưng đồ TQ cả nên chả rõ thế nào :D.

Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
em nói thật là không thấy bọn nước ngoài nó nói cái này... em nghĩ nó nguy hiểm vì nằm ngang mà chạy quốc lộ thì cảm giác không an toàn, người cũng lâng lâng, mà ngồi cái này thì không seat belt được

Hạng B2
11/5/13
330
283
63
em toàn chơi độn vali vào chỗ để chân, sau đó lấy mền dầy phủ lên, chỗ nào lõm chút thì cho cái gối nữa là ok, trời lạnh có thể đắp ngủ, trời tối có thể tắt đèn khóa cửa chui vào ịt.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
bác .....ịt ngoài đường luôn à ? chứ khóa cửa rồi ... chui vào bằng mắt .....
:3dcuoi::3dcuoi:
em toàn chơi độn vali vào chỗ để chân, sau đó lấy mền dầy phủ lên, chỗ nào lõm chút thì cho cái gối nữa là ok, trời lạnh có thể đắp ngủ, trời tối có thể tắt đèn khóa cửa chui vào ịt.

Hạng C
15/6/13
774
538
93
Em cũng nghĩ nó nguy hiểm, chứ ko bên Mỹ nó xài đầy rồi chứ ko dùng ghế trẻ em đâu, tại bà cả thấy quảng cáo dùng cho F1 nằm đi chơi xa tiện, nên em hỏi thử.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
nếu muốn con mình nằm thì làm như bác này .... khi thắng gấp con bác nó lọt xuống giữa (do độn vali thấp quá) hoặc bị chặn lại (do độn vali cao quá)
em toàn chơi độn vali vào chỗ để chân, sau đó lấy mền dầy phủ lên, chỗ nào lõm chút thì cho cái gối nữa là ok,

chứ xài cái nệm hơi, chỉ cần nhấp thắng ... con bác nó lăn như khúc cây ngay lập tức
Em cũng nghĩ nó nguy hiểm, chứ ko bên Mỹ nó xài đầy rồi chứ ko dùng ghế trẻ em đâu, tại bà cả thấy quảng cáo dùng cho F1 nằm đi chơi xa tiện, nên em hỏi thử.