Hỏi về nệm hơi ô tô

Hạng C
15/6/13
767
535
93
Các bác cho em hỏi có ai đã mua nệm hơi sử dụng trong xe ô tô chưa, bác nào xài rồi review công dụng của nó có thoải mái ko, giá cả, thương hiệu và chỗ bán uy tín ở Sài Gòn. Cám ơn các bác.

Reactions: Chidoanh and LoiVT
Hạng B2
10/2/15
259
278
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
www.nmh2.gov.vn
Xác nhận
confirm
Các bác cho em hỏi có ai đã mua nệm hơi sử dụng trong xe ô tô chưa, bác nào xài rồi review công dụng của nó có thoải mái ko, giá cả, thương hiệu và chỗ bán uy tín ở Sài Gòn. Cám ơn các bác.
Nhiều người nói cái này nguy hiểm và em cũng nghĩ vậy... Em thì phải xài khi đi xa, nằm phía sau khá thoải mái nhưng bác cố gắng chạy chậm lại cho đỡ ớn. Giá cả thì 900-1m2 1 cái tùy loại, lung tung nhà bán nhưng đồ TQ cả nên chả rõ thế nào :D.

Hạng D
26/6/08
1.935
1.323
113
minhphuongoto.com
Xác nhận
confirm
Mời bác tham khảo, dùng cái này đi xa rất thoải mái cho phụ nữ và trẻ em.
Khi đi xa dùng làm cái giường.
Khi đi bơi dùng làm phao.
Khi đi dã ngoại dùng làm ghế dựa.

http://tuibagang.vn/noi-that/giuong-hoi-o-to.html

Bác có thể tới cửa hàng tại 340/4 Ung văn Khiêm, phường 25, Bình Thạnh để cảm nhận trực tiếp.

Reactions: michealhn
Hạng D
4/2/08
3.442
4.356
113
TPHCM
Xác nhận
confirm
em nói thật là không thấy bọn nước ngoài nó nói cái này... em nghĩ nó nguy hiểm vì nằm ngang mà chạy quốc lộ thì cảm giác không an toàn, người cũng lâng lâng, mà ngồi cái này thì không seat belt được

Hạng B2
11/5/13
324
282
63
Xác nhận
confirm
em toàn chơi độn vali vào chỗ để chân, sau đó lấy mền dầy phủ lên, chỗ nào lõm chút thì cho cái gối nữa là ok, trời lạnh có thể đắp ngủ, trời tối có thể tắt đèn khóa cửa chui vào ịt.

Hạng F
30/3/09
5.523
10.096
113
Xác nhận
confirm
bác .....ịt ngoài đường luôn à ? chứ khóa cửa rồi ... chui vào bằng mắt .....
:3dcuoi::3dcuoi:
em toàn chơi độn vali vào chỗ để chân, sau đó lấy mền dầy phủ lên, chỗ nào lõm chút thì cho cái gối nữa là ok, trời lạnh có thể đắp ngủ, trời tối có thể tắt đèn khóa cửa chui vào ịt.

Hạng B2
11/5/13
324
282
63
Xác nhận
confirm
bác .....ịt ngoài đường luôn à ? chứ khóa cửa rồi ... chui vào bằng mắt .....
:3dcuoi::3dcuoi:
ý iem là ra băng sau, chui vào mền, khóa cửa, tắt đèn, mở máy lạnh, ịt ịt ịt, xong thì chạy tiếp. kekeke

Reactions: Tranquanghuy2366
Hạng C
15/6/13
767
535
93
Em cũng nghĩ nó nguy hiểm, chứ ko bên Mỹ nó xài đầy rồi chứ ko dùng ghế trẻ em đâu, tại bà cả thấy quảng cáo dùng cho F1 nằm đi chơi xa tiện, nên em hỏi thử.

Hạng F
30/3/09
5.523
10.096
113
Xác nhận
confirm
nếu muốn con mình nằm thì làm như bác này .... khi thắng gấp con bác nó lọt xuống giữa (do độn vali thấp quá) hoặc bị chặn lại (do độn vali cao quá)
em toàn chơi độn vali vào chỗ để chân, sau đó lấy mền dầy phủ lên, chỗ nào lõm chút thì cho cái gối nữa là ok,
chứ xài cái nệm hơi, chỉ cần nhấp thắng ... con bác nó lăn như khúc cây ngay lập tức
Em cũng nghĩ nó nguy hiểm, chứ ko bên Mỹ nó xài đầy rồi chứ ko dùng ghế trẻ em đâu, tại bà cả thấy quảng cáo dùng cho F1 nằm đi chơi xa tiện, nên em hỏi thử.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook