Hạng C
17/10/11
701
901
93
Dear các Bác,
Tình hình là em quyết định đi làm bảo hiểm để tổng thể tuốt con xe mazda 3 2009 màu đỏ của em và được giới thiệu 1 gara cũng uy tín (chỉ ở Vũng Tàu thôi ạ), vì là bảo hiểm là nơi quen biết.
Tuy nhiên, kết quả là con xe của em được sơn đi lại 2 lần mà vẫn chưa thể trả đúng màu của xe ban đầu được. Lần thứ 1 em than phiền thì họ xin lỗi và làm lại. Đến lần thứ 2 thì nhận được 1 câu: "tụi em đã cố gắng hết sức, màu đỏ này tụi em chỉ có thể làm đến mức này thôi...ack ack". Em chỉ biết lắc đầu ngao ngán :((.
Vậy xin nhờ các Bác có biết gara nào ở Sài Gòn hoặc địa chỉ showroom của hãng nào để cho con mazda của em được trả lại màu đỏ zin ban đầu nhé.
Em xin đa tạ!!!

Hạng B2
17/3/11
280
5
18
35
Hình như là xe Mazda 3 ủa anh Mỹ ở Vũng Tàu phải không ạ. Nếu là xe của anh thì anh cứ sắp xếp thời gian đưa lên Mazda Phú Mỹ Hưng em đi. Bên em hiện có phòng sơn chính hãng Mazda luôn đấy ạ.

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
marknguyen07 nói:
Dear các Bác,
Tình hình là em quyết định đi làm bảo hiểm để tổng thể tuốt con xe mazda 3 2009 màu đỏ của em và được giới thiệu 1 gara cũng uy tín (chỉ ở Vũng Tàu thôi ạ), vì là bảo hiểm là nơi quen biết.
Tuy nhiên, kết quả là con xe của em được sơn đi lại 2 lần mà vẫn chưa thể trả đúng màu của xe ban đầu được. Lần thứ 1 em than phiền thì họ xin lỗi và làm lại. Đến lần thứ 2 thì nhận được 1 câu: "tụi em đã cố gắng hết sức, màu đỏ này tụi em chỉ có thể làm đến mức này thôi...ack ack". Em chỉ biết lắc đầu ngao ngán :((.
Vậy xin nhờ các Bác có biết gara nào ở Sài Gòn hoặc địa chỉ showroom của hãng nào để cho con mazda của em được trả lại màu đỏ zin ban đầu nhé.
Em xin đa tạ!!!
bác ơi! màu sơn xe có ký hiệu trên một cái nhãn nhỏ bên cánh cửa, bác ghi nguyên xi ký hiệu đó đến các phòng sơn họ sẽ load công thức pha trộn có tỷ lệ rỏ ràng (sơn DUPON) là chính xác, việc gì phải để cho họ xin lỗi. Bởi vì không pha trộn đũng công thức thôi.