Thảo Luật Chung Hỏi về Pegasuite - Q8

Chi Hội Trưởng P.O.C
Chỗ này mình thấy gần trung tâm, đường lớn Tạ Quang Bửu .
Ko biết CĐT và giá cả sao mấy bác ?

Hạng D
10/5/09
2.389
13.534
113
Sg
Chỗ này mình thấy gần trung tâm, đường lớn Tạ Quang Bửu .
Ko biết CĐT và giá cả sao mấy bác ?
Mod pm email qua em, em có mấy cái email của em Sâu dễ thương gửi em !

Hạng B2
16/6/05
467
3.853
103
HCM
Đường tạ quang bữu rộng sao ket xe dc, đường cấm xe tải lớn, vụ ngập thì chẳng bao giờ có thấy nước đọng huống chi ngập. E chay đường này từ lúc chua có cầu đến giờ. Chi QL50 thì kẹt khúc Bui Minh Trực.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Chi Hội Trưởng P.O.C
Đường tạ quang bữu rộng sao ket xe dc, đường cấm xe tải lớn, vụ ngập thì chẳng bao giờ có thấy nước đọng huống chi ngập. E chay đường này từ lúc chua có cầu đến giờ. Chi QL50 thì kẹt khúc Bui Minh Trực.
Tạ Quang Bửu giờ khác thật. Chiều e đi ngang nó quang đãng và rộng hơn cả Lý Thái Tổ . Sale đang báo 24-25tr.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng B2
16/6/05
467
3.853
103
HCM
Tạ Quang Bửu giờ khác thật. Chiều e đi ngang nó quang đãng và rộng hơn cả Lý Thái Tổ . Sale đang báo 24-25tr.
- Giá e ko rành, chỉ sợ cđt cà chớn thôi, riêng về đường thì bao thẳng cách cò bay TQB đen Phạm Hùng, đi Pham Thế Hiển đến Q1 Q5 Q4 chưa dc 3 cái đèn đỏ

Chi Hội Trưởng P.O.C
- Giá e ko rành, chỉ sợ cđt cà chớn thôi, riêng về đường thì bao thẳng cách cò bay TQB đen Phạm Hùng, đi Pham Thế Hiển đến Q1 Q5 Q4 chưa dc 3 cái đèn đỏ
E đang cân nhắc. Vì thật ra từ đó về Cống Quỳnh cty e đúng 6km. Nhưng giá đang nhảy quá, e chả biết thế nào. Đc thì múc chơi, 2 năm sau nhận