Tập Lái
31/8/16
31
7
8
29
Em chào các bác OS,
Chuyện là em đã có bằng B2 khoảng 1 năm nhưng không có cơ hội tự lái đi đây đi đó nhiều, nhân dịp cậu em ngưng làm rẫy nên định nhượng lại chiếc Ssangyong Mekong đời 96 máy Mercedes như hình ạ, giá thì cũng tầm tầm chiếc Winner em đang đi :p (Hình này em copy trên mạng do chưa có dịp chụp ảnh thật ạ". Em đã chạy thử thì thấy tiếng máy hơi ồn, chắc là do đời cũ, cậu em nói là cách đây 4-5 năm có làm máy lại cỡ 5-60 củ :|
Em định dùng nó đi lòng vòng về quê (quê em ở Cái Bè ạ) hay là Vũng Tàu, xa nhất chắc là Đà Lạt, Nha Trang thì có ổn không ạ?
Mong các bác chém mạnh tay vào ạ.
Em xin cảm ơn.
Kha - 24t ạ

Attachments

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Xe này ở Tây Nguyên vẫn chạy đầy, băng rừng lội suối đủ kiểu. Kiểu dáng hơi cũ thôi nhưng trâu bò lắm.

• Like
Reactions: dhkha94
Tập Lái
28/11/16
15
4
3
33
Xúc định cụ. Tệ quá làm máy lại là ngon. Máy dầu nên nó hơi ồn tí thôi. Còn lại ngon, ít hỏng vặt. Mấy thằng này mà gầm bệ còn ngon bao cứng hơn mấy con fò bây giờ...

• Like
Reactions: B2 LT and dhkha94
Tập Lái
31/8/16
31
7
8
29
Xúc định cụ. Tệ quá làm máy lại là ngon. Máy dầu nên nó hơi ồn tí thôi. Còn lại ngon, ít hỏng vặt. Mấy thằng này mà gầm bệ còn ngon bao cứng hơn mấy con fò bây giờ...
Thanks bác ạ. Xe cậu em cho em nên bảo đảm ngon lành. Hehe. Mỗi tội máy dầu đời cũ nên hơi ồn thôi ạ.