Tập Lái
2/10/13
1
0
0
<h3>[font="comic sans ms,sans-serif"]Bài viết em đọc từ lâu rồi , nay mạo muội đăng topic để hỏi về vấn đề này ! Bác @Kleeman có còn hoạt động trong d đàn ko vào tư vấn cho em với[/font]</h3><h3>[font="comic sans ms,sans-serif"] Em cũng như bác Klee , dùng đủ thuốc lẫn sữa mà ko tăng cân nổi ! Đang tính đi cắt thuốc uống xem sao[/font]</h3>
Kleeman nói:
bác giống e hồi trước rồi, e cao 1,74m mà nặng có 50kg, gầy như que củi luôn, e đã dùng hầu như tất cả các loại thuốc Nam, Bắc, Tây, Tàu mà ko có tác dụng. E uống thuốc Bắc của gần chục hiệu nổi tiếng, mỗi lần uống gấp đôi số thang quy định, thời gian uống lên đến hàng năm mà vẫn ko ăn thua, chuỷên sang thuốc Tây cũng ko đc, chuyển sang uống men tiêu hóa cũng ko xong, còn APETON WEIGHT GAIN e chơi gần chục hộp luôn, tính ra tiền thuốc và sữa hết phải 2 chục triệu hơn ý. Cuối cùng đc bà cô chỉ cho chỗ Viện Y học đân tộc VN, xuống đấy cắt thuốc Nam về uống thì hiệu quả rõ rệt, ăn ngủ ngon lành, uống trong khỏang 2 tháng thôi, sau đấy thì béo dần lên vì cơ thể hấp thụ đc, ban đầu e cũng sợ là béo bệnh tích nước nên uống đc 2 tháng e ngừng uống để theo dõi, nếu tích nước thì dừng uống là xẹp ngâyà cơ thể giữ nước nên béo ra nhưng thật ra ko lên cân, bây giờ e đã dừng uống thuốc đc năm rưỡi rồi, e đang 67kg, quần áo hồi trước vứt đi sạch. Thật sự mà nói là với những người gầy thì chuyện béo lên là một điều cực kỳ hạnh phúc luôn, chúc bác như ý nhé

Tập Lái
14/8/18
13
0
1
35
tăng cân bằng thuốc nam có vẻ tốt đó, nhưng bh nh loại thuốc đểu lắm, có khi hại cả người ấy. em thì chỉ tăng cân bằng cách uống sữa th true milk với uống ngũ cốc beone đều mỗi ngày. kiên trì một thời gian mà tăng được nhiều phết đó

Hạng B2
23/7/09
141
34
28
Giờ người ta chuộng người gầy chứ đâu chuộng người bếu đâu mà bác lo