Hạng D
10/4/20
1.164
6.471
113
TP Hồ Chí Minh
E có nhu cầu đăng cho thuê mặt bằng, các anh biết trang nào đăng tin cho thuê BĐS hiệu quả không? Anh em nào biết cho e xin thông tin với. E xin cảm ơn

Tư vấn website đăng tin cho thuê nhà, mặt bằng

*Ảnh minh hoạ

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/10/18
1.108
22.707
113
40
cùng nhu cầu
mọi ng cho hỏi
có mấy bộ đồ gỗ cẩm lai , nu các kiểu, xây nhà mới ko xài thì đăng bán ở đâu dc giá ?
Anh tìm chỗ bán em chỉ cho, còn đc giá hay không thì em không chắc :):):)

• Like
Reactions: ghien cafe
Hạng B2
6/11/19
153
755
93
34
Đăng chotot , nhưng mà để cho thuê dc nhanh thì nên nhờ mg nhé bác. Trước em đăng chợ tốt up tin lên trang đầu ngày 1,2 lần, mà cả tháng được có 2-3 khách hỏi, còn lại toàn mg. Mà khách thì nhiều ông tưởng lh trực tiếp là báu lắm đòi hỏi này kia. Cuối cùng cũng phải nhờ mg chạy mới nhanh, phí mất tiền thuê nhà cả tháng.

Hạng C
18/8/20
705
5.921
93
40
Đăng chotot , nhưng mà để cho thuê dc nhanh thì nên nhờ mg nhé bác. Trước em đăng chợ tốt up tin lên trang đầu ngày 1,2 lần, mà cả tháng được có 2-3 khách hỏi, còn lại toàn mg. Mà khách thì nhiều ông tưởng lh trực tiếp là báu lắm đòi hỏi này kia. Cuối cùng cũng phải nhờ mg chạy mới nhanh, phí mất tiền thuê nhà cả tháng.
vậy trong này anh nào môi giới giơ tay lên :D

• Like
Reactions: chuongmi
Tập Lái
11/10/22
32
45
18
38
Bác nào chỉ kinh nghiệm đăng chợ tốt với, nên đẩy tin như thế nào, tuần suất, thời gian.

Năm ngoái em đăng tin bán nhà, cả trên chợ tốt lẫn trên batdongsan.
Chotot thì em đẩy tin ngày 2 lần sáng chiều. Batdongsan có gói vip gì đó em quên rồi.

Chotot thì thấy toàn môi giới gọi, em đăng 1 tuần chỉ có 1 khách trực tiếp gọi hỏi thông tin. Batdongsan thì thấy không có tín hiệu gì luôn. Nhà em đẹp, kiên cố, đường ô tô. Giá tốt hơn xung quanh, hình ảnh cũng chất lượng ấy. Mà không biết sao đăng không hiệu quả.

Thế là em cho thuê đến giờ. Đang đợi qua Giêng đăng lại đây, bác nào có kinh nghiệm nhờ chia sẽ giúp em nhé.