Tập Lái
28/1/16
6
2
3
31
Như tiêu đề . Mình không biết giá cả và loại xe ntn . Mong các bác chỉ giáo thêm ạ . Mình xin cảm ơn các bác

Hiện tại xe Tết 2016 bên em vẫn còn. Em cập nhật danh sách sau cho các Bác có nhu cầu thì ủng hộ nhé:
- Từ 3AL - 6AL: Giá 2.000.000 VNĐ/ ngày (Innova 2015)

Tất cả các xe bên Cty GREEN WORLD cung cấp đều là xe mới 2014 - 2015 trở lên. Được bảo dưỡng và chăm sóc vệ sinh sạch sẽ trước khi giao cho Khách hàng. Bên cạnh đó, với chính sách bảo hiểm đầy đủ mang đến cho Khách hàng sự An Tâm toàn diện khi sử dụng Dịch vụ thuê xe của GREEN WORLD Car Rental.

Các Bác thuê xe lưu ý một số nhà xe sử dụng hình ảnh minh hoạ (che bảng số, hoặc hình ảnh trên mạng) để khiến người thuê xe hiểu lầm về chất lượng. Vì vậy, nên khi thuê xe, Bác có thể trực tiếp đến Bãi xe Cty GREEN WORLD : 95 Thảo Điền - P. Thảo Điền - Q.2 để tham quan kỹ lưỡng trước khi ký Hợp đồng.

Tập Lái
28/1/16
6
2
3
31
Hiện tại xe Tết 2016 bên em vẫn còn. Em cập nhật danh sách sau cho các Bác có nhu cầu thì ủng hộ nhé:
- Từ 3AL - 6AL: Giá 2.000.000 VNĐ/ ngày (Innova 2015)

Tất cả các xe bên Cty GREEN WORLD cung cấp đều là xe mới 2014 - 2015 trở lên. Được bảo dưỡng và chăm sóc vệ sinh sạch sẽ trước khi giao cho Khách hàng. Bên cạnh đó, với chính sách bảo hiểm đầy đủ mang đến cho Khách hàng sự An Tâm toàn diện khi sử dụng Dịch vụ thuê xe của GREEN WORLD Car Rental.

Các Bác thuê xe lưu ý một số nhà xe sử dụng hình ảnh minh hoạ (che bảng số, hoặc hình ảnh trên mạng) để khiến người thuê xe hiểu lầm về chất lượng. Vì vậy, nên khi thuê xe, Bác có thể trực tiếp đến Bãi xe Cty GREEN WORLD : 95 Thảo Điền - P. Thảo Điền - Q.2 để tham quan kỹ lưỡng trước khi ký Hợp đồng.
Ok để mình về bàn bạc với nhà rồi có gì ủng hộ bác nhé . Thanks bác

• Like
Reactions: tonyha
hiện ở sài gòn cái dịch vụ này khá nhiều
Dịch vụ thì nhiều đó...Nhưng chất lượng và sự an tâm dành cho Khách hàng thì không phài chổ nào cũng có đâu...Đó là lý do mà tất cả hình ảnh về Đội Xe của Cty GREEN WORLD không bao giờ Che Bảng Số hoặc sử dụng Hình ảnh trên mạng, chỉ mang tính chất minh hoạ khi Khách hàng tìm hiểu mà thôi...

Bác có thuê bên Green này về report anh em cái nhe, thấy bên anh này xe mới không biết thực hư tốt không
Bên em luôn có chính sách KHUYẾN CÁO Khách hàng nên đến trực tiếp Bãi xe Cty GREEN WORLD số 95 Thảo Điền - P. Thảo Điền - Q.2 để tham quan qui mô hoạt động và đánh giá khách quan, trước khi tiến hành ký kết Hợp đồng.

Bên cạnh đó, bác @ksaigon2 có thể tham khảo Website: www.CarRental.com.vn trong phần Khách hàng/ Đối tác và trực tiếp kiểm chứng với những Khách hàng trong Danh sách được nêu rõ trên Website để có một nhận định chính xác và khách quan về Dịch vụ Cho Thuê Xe của bên em