Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Tết này ông anh để chiếc Bentley cho mượn chạy chơi tết . Mà e muốn đổ xăng bấm cái nút mở nắp xăng bên cửa tài nó ko mở , giờ phải làm sao nhờ các bác chỉ giúp . Ngoài ra trên màn hình thông tin báo Low Fire là lỗi gì các bác .

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Cho mượn bentley mà ko hdsd dễ banh xe quá
Xe bác ấy để lâu ko đi bấm nút mở nắp xăng ko ra , gọi tài xế bác ấy ko nghe máy . Bấm tới bấm lui bỗng dưng nó mở .

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
:D Hỏi ông chủ xe cho nhanh
Chiếc Bentley Mulsanne mà bác ấy lâu ko đi giao tài xế phá muốn banh chiếc xe . Ngồi lên thấy tiếc quá . Điều khiển điện hầu như tê liệt như gập kính chỉnh kính remote khóa cửa ko hoạt động, tâm gỗ ốp trang trí khu vực số lung lay muốn rời ra, ghế da bẩn và xước nát hết , chiếc xe triệu đô mà xài như xe cỏ tiếc thật.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.381
113
Chiếc Bentley Mulsanne mà bác ấy lâu ko đi giao tài xế phá muốn banh chiếc xe . Ngồi lên thấy tiếc quá . Điều khiển điện hầu như tê liệt như gập kính chỉnh kính remote khóa cửa ko hoạt động, tâm gỗ ốp trang trí khu vực số lung lay muốn rời ra, ghế da bẩn và xước nát hết , chiếc xe triệu đô mà xài như xe cỏ tiếc thật.
Chứng tỏ ông chủ quá giàu. Mà giàu quá thì có gì đâu mà tiếc hoho

Hạng D
19/10/09
4.706
14.047
113
Tel : 0949999684 .

Như món đồ chơi . Cở nào qua đời cũng bị chủ củ rẻ rúng . Sang chảnh quá cũng ít người dám rước về . Nhưng mượn đi tạm chơi chơi thì ngon há bác

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Như món đồ chơi . Cở nào qua đời cũng bị chủ củ rẻ rúng . Sang chảnh quá cũng ít người dám rước về . Nhưng mượn đi tạm chơi chơi thì ngon há bác
Bentley Mulsanne chạy ko bằng PSAN bác àh. Chỉ hơn mỗi cái logo thôi àh :)