Tập Lái
27/7/11
35
0
6
Tình hình là sau khoảng time đam mê xe côn tay ... cuối cùng thì cũng hết đam mê mún chuyển sang chạy dòng xe tay ga để chạy êm hơn, đỡ mõi tay khi bóp côn hơn ... nay em tính mua chiêc Liberty GoPro vì thấy nó được trang bị thêm cái cam GoPro cái mà em cũng đang mún và thèm :) do thấy mấy lão dùng cái đó gắn theo xế quay lại đoạn đường phượt đẹp phếch.. anh em nào đã từng chạy qua các dòng xe Liberty thì cho em xin tư vấn về máy móc cũng như động cơ của nó như thế nào với ợ đặc biệt là với đời Liberty GoPro.. đội ơn anh em.

Tập Lái
27/7/11
29
0
6
Liberty mình nghe nói chạy nhanh tã với lại hao xăng lắm nên khuyên bác đừng nên mua làm gì :)

Tập Lái
29/7/11
31
0
8
Em cũng có nghe vài người nói về phiên bản liberty go pro này nhưng đến giờ vẫn chưa biết tại sao liberty nó gắn thêm go pro vào làm gì?

Tập Lái
27/7/11
32
0
6
Liberty được cái sang chảnh chứ động cơ của nó chạy một thời gian rồi sẽ ăn xăng khủng lắm, khuyên bác có tiền thì nên đầu tư con xe nào khác ok hơn cho chắc

Tập Lái
27/7/11
30
0
6
Liberty được cái sang chảnh chứ động cơ của nó chạy một thời gian rồi sẽ ăn xăng khủng lắm, khuyên bác có tiền thì nên đầu tư con xe nào khác ok hơn cho chắc

Cái bác nói chỉ đúng với những chiếc liberty đời cũ, từ khi xuất hiện động cơ 3v i.e thì việc hao xăng trên liberty đã được khắc phục hầu như triệt để rồi :D

Tập Lái
29/7/11
19
0
3
Nhìn mấy bác bàn về Liberty này nọ nghe đã tai nhỉ, chẳng bù vs em đó giờ chỉ có mỗi chiếc xe đạp thần thánh :D

Tập Lái
19/10/11
22
0
1
Cái go pro gắn trên xe liberty không biết có an toàn không nhỉ :D