Tập Lái
16/11/10
37
13
8
E thấy bên muaban đang đăng chiếc này đời 2001 máy dầu , giá là 385 .. Các anh cho e biết xe này ok komaj , e thích body và 2 cầu của nó , nhưng ko biết chi phí bảo dưỡng và phụ tùng có hay ko ? Anh em giúp em nha , nếu được e chạy đặt cọc e nó luôn ^^ .. Cám ơn anh em trước

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
phamhuynh83 nói:
E thấy bên muaban đang đăng chiếc này đời 2001 máy dầu , giá là 385 .. Các anh cho e biết xe này ok komaj , e thích body và 2 cầu của nó , nhưng ko biết chi phí bảo dưỡng và phụ tùng có hay ko ? Anh em giúp em nha , nếu được e chạy đặt cọc e nó luôn ^^ .. Cám ơn anh em trước

Chào bác,
Giá thì em không rành, vì đa số dòng này là xe nhập dự án, giá nhập dự án của xe này thời điểm 2001, 2002 là gần 20,000usd (khoảng 300triệu) thời đó. Các xe này nhập đều dưới dạng miễn thuế, dùng cho các dự án ODA, cơ quan ngoại giao...
Xe này chạy bền bỉ và máy mạnh. Xe máy dầu em không nhớ rõ, xe máy xăng chỉ 1 dàn lạnh trước, ngồi băng sau và sau cùng sẽ bị nóng.
Phụ tùng thay thế thuộc hàng hiếm nghe bác, đèn trước sau, cản...đều phải chờ nhập về mới thay được (em có bài về vụ này ở box nissan, bác tìm xem dùm).
Xe đời cũ lại không thông dụng, bác nên kiểm tra kĩ trước khi mua nhé.