Tập Lái
26/10/18
46
31
18
35
Bạn phải luôn tỉn táu, tặp chung khi nái se mới dc, chỉ cần 1 chúc xơ xẩy là chả giá ngay, về sao nó xẻ chở thành nỗi ám ảnh kinh hòn!!!
không biết đùa hay là thật. mình con người Việt Nam thì viết từng câu chữ cho đúng ngữ pháp và rõ ràng. ông bà xưa có câu " nét chữ nét người '. đừng vì 1 ,2 tiếng cười mà để người ta đánh giá mình.

Hạng B2
28/9/20
143
129
43
74
không biết đùa hay là thật. mình con người Việt Nam thì viết từng câu chữ cho đúng ngữ pháp và rõ ràng. ông bà xưa có câu " nét chữ nét người '. đừng vì 1 ,2 tiếng cười mà để người ta đánh giá mình.
Cám ơn bạng, mìn sinh khẵng địn, đây ko phãi nét chữ cũa mìn, đây là font chử chên mái tín. Còn việt vì tiến cười dì đó là ão dác thôi, mội người thấy mắt cười nhưng ko hẵn nó phải mắt cười!!! Thân mến, chút một ngài tốt nành!!!

Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Em thì de ra ngoài đường, xe người ta chạy qua ko thấy, cứ thế đẩu đuôi ra bay kính xe người ta, hết mẹ nó 4 chai.

• Sad
Reactions: khabt12
Tập Lái
19/1/20
24
22
3
28
Em thì de ra ngoài đường, xe người ta chạy qua ko thấy, cứ thế đẩu đuôi ra bay kính xe người ta, hết mẹ nó 4 chai.
pha này của bác thấy còn nguy hiểm hơn e de vào hẻm gấp mấy lần

Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Mình thuê 1 chiếc innova đi về tầm 300km thì đổ bao nhiêu xăng để trả xe lag vừa vậy các bạn ơi

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Vẫn thấy mình còn những điểm yếu về những kĩ năng như quay đầu xe trong đường hẹp thì em thao tác rất cồng kềnh và lóng ngóng:D:D làm cản trở giao thông khá nhiều.
Không sao đâu bác à, cái điểm yếu này không khắc phục ngay được, nhưng rất dễ khắc phục, đơn giản chỉ bằng cách... chạy cho nhiều là thuần thục thôi.

Em hồi mới biết lái còn tệ hơn bác nhiều, nhưng chỉ cần mua xe, lái liên tục một thời gian, bây giờ em có thể vừa quay đầu đường hẹp bằng một tay, tay kia để dành... sờ đùi của ẻm vô tư.

• Love
Reactions: khabt12