Tập Lái
9/6/16
49
39
18
35
Honda Amaze có về Việt Nam không ?

Xem trên Google thấy bảo chiếc Honda Amaze đang super hot ở ấn độ. Cá nhân mình thấy quá đẹp. Nếu về VN ko quá đắt mình mua ngay ko phải suy nghĩ, bác nào Honda có thông tin gì ko ah ? Vì sắp tới Honda cũng mang chiếc Honda Brio tới triển lãm VMS 2018 mà.[pagebreak][/pagebreak]

Honda Amaze có về Việt Nam không ?

Hạng B1
9/10/16
73
9
8
41
Chưa nghe thông tin em này, dáng e này nhìn hút nhưng với dàn sedan hiện tại em nghĩ sẽ ko có khả năng em này về sớm đâu. Thường nước mình sẽ theo thị trường DNA của Thái Lan, em thấy vậy mới dễ hợp với điều kiện lái bên VN

Hạng B1
9/10/16
62
11
8
35
So với em này thì civic và accord mới dễ về hơn, dáng 2 em này lại cải tiến, lại dòng trên nên chắc chắn sẽ hút hơn. Mỗi thị trường sẽ khác, mình theo ĐNÁ nên khi nào Thái Lan có thì có khi mới có cơ hội về.

Hạng B1
9/10/16
53
8
8
35
Dàn sedan Honda hiện h cũng còn hot lắm, như con city hiện h em thấy đi đâu cũng có thể gặp, nên em nghĩ sẽ ko thể ra thêm mẫu khác trong thời gian tới. Nhất là mình hay đi sau các anh trên tg cũng 1-2 năm

Tập Lái
9/10/16
48
3
8
36
So với em này thì civic và accord mới dễ về hơn, dáng 2 em này lại cải tiến, lại dòng trên nên chắc chắn sẽ hút hơn. Mỗi thị trường sẽ khác, mình theo ĐNÁ nên khi nào Thái Lan có thì có khi mới có cơ hội về.
Em cũng đang đợi accord đây, thấy có rò rĩ thông tin rồi mà đợt MTS lần này ko có em cũng hơi lăn tăn. Đợt này accord cải thiện dáng, vừa sang vừa có chút khác biệt, trông gọn gẽ hơn. Đáng đợi

Tập Lái
9/10/16
47
4
8
33
Con này nghe lạ thế? Nếu là sedan thì chắc chắn sẽ ko về hiện h vì city hay civic em thấy doanh số vẫn ổn mà, bản thân dáng các con Honda đều ảnh hưởng lẫn nhau, thể thao với sắc nét. Cụ thích thì có nước tự đặt riêng thôi

Tập Lái
9/6/16
49
39
18
35
Con này nghe lạ thế? Nếu là sedan thì chắc chắn sẽ ko về hiện h vì city hay civic em thấy doanh số vẫn ổn mà, bản thân dáng các con Honda đều ảnh hưởng lẫn nhau, thể thao với sắc nét. Cụ thích thì có nước tự đặt riêng thôi
honda amaze là dòng xe giá rẻ mà cụ, kích thước tương đương i10 sedan, e nghĩ nếu honda đem về vn định giá cao hơn i10 chắc doanh số sẽ khủng vì phù hợp đi phố với lại động cơ 1.2 cvt tiết kiệm nhiên liệu nữa

Hạng B2
15/9/14
107
15
18
45
Mặt kim loại phần đầu nối liền đến cụm đèn trước nhìn đẹp thế :D em này là sedan à cụ? Có dáng, có nét đấy nhưng hiện h sedan như con city hay civic em thấy vẫn còn có thể hot, nên chắc em này sẽ phải để sau rồi.