Tập Lái
6/10/16
25
1
3
48
Em này chỉ mới nhìn được dáng, thông số hay giá cũng chưa rõ nên ko dám phán nhiều. Nhưng trong dòng A hiện tại em này có style nhìn chất nhất, nét nào ra nét đó, nếu có hương giống Jazz thì ko cần lo về không gian bên trong :D
Trên tinh thần với dáng và máy bây giờ của em này giá nhỉnh hơn các em cùng dòng cũng dễ hiểu, thêm những cải tạo mới về phong cách thiết kế, màu sắc như vầy thì túi tiền của cụ nào đu được thì cũng đáng

Tập Lái
16/12/18
30
18
8
42
Hình như HDV đang cấm tiết lộ thông tin, thấy mấy bài trên OF về e này đều bị xóa

Tập Lái
4/10/16
18
0
1
34
E nghĩ sẽ có bản tầm 400, nhưng chắc sẽ ko phải bản cao nhất :)
Hai bản nếu chênh không nhiều thì theo em cũng ko đáng ngại. Căn bản xe Honda em nào nhập về đều được định giá sẵn là nhỉnh hơn các em cùng dòng hãng khác rồi. Nhưng nếu có thể tự điều chỉnh không gian theo nhu cầu sử dụng, thông số tốt hơn thì cũng đáng để các cụ có điều kiện để bỏ ra tầm ấy

Tập Lái
6/10/16
37
7
8
36
Em Brio về nâng tiêu chuẩn về dáng của các em dòng A sau này cũng ngon. Dáng con này nhỏ gọn, bản thân mua đi gia đình cho các cụ nào có vợ biết lái cũng hay, vợ chạy đỡ nhát tay hơn

Tập Lái
6/4/16
4
0
1
32
bepthaison.vn
Sáng em đọc được tin trên Vnexpress Brio cho đặt cọc rồi: "Ngoài việc cho khách nhận cọc, một vài nhân viên bán hàng cho biết Honda Brio có giá tham khảo khoảng 370-450 triệu đồng đối với bản số tự động. Số khác đưa ra mức giá dao động khoảng trên dưới 400 triệu. Trong khi phiên bản số sàn chưa có thông tin cụ thể. Honda Việt Nam chưa đưa ra thông tin giá chính thức."

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Đoán chừng con bản thường cũng 400 mấy, bản cao nhất thì chắc tầm 450 hoặc thêm tí nữa, nhưng nếu có thông số tốt, tính năng ổn, thì với phom dáng đó em nó vẫn sẽ thu hút một số lượng các cụ gia đình nhỏ đang có nhu cầu kiếm xe

Hạng B1
9/10/16
73
9
8
41
Đáng trong tầm cụ có điều kiện, con này về dáng hay tính năng, màu sắc đều ở tầm khuc 8,9/10 điểm. Có em này thì phân khúc dòng A nó cũng xôm hơn

Hạng B1
9/10/16
62
11
8
35
Triển được em Brio này cho gia đình đi cũng khá ngon, nhỏ gọn, đi trong phố cũng dễ thở hơn :))

Tập Lái
28/4/18
23
11
5
40
Nếu giá em này tầm 450 thì cố tí nữa múc accent at ngon hơn rồi E dự đoán e này khoảng 420 thì hợp lý hơn

Tập Lái
6/10/16
12
2
3
49
Đoán nhiều quá kẻo loạn thông tin. Như em cứ đợi anh hãng quyết là nhanh nhất. Cứ xác định con này bản cao nhất cũng phải hơn 400tr. Điều này cũng dễ hiểu, với dáng và những thông tin trước h các cụ tìm được thì em nó là con sáng nhất pk rồi ấy chứ.