Hạng B1
19/6/16
86
9
8
34
Nhìn có nét giống Jazz nhưng nhìn ngoài vẫn có nét riêng. Con A mà được dáng như thế, 2 phiên bản đủ có sàn lẫn tự độnng thế này thì chỉ cần giá hợp túi một tí là ngon.

Hạng B2
19/6/16
117
12
18
33
Em này mới giới thiệu thôi mà nhiều cụ manh nhe đặt cọc rồi, kiểu nào nhanh nhất cũng phải đợi đến đầu năm sau mới có thời gian cụ thể khi nào em ấy về, lúc đó lái thử, thông số đầy đủ mới quyết được. Trên tinh thần em này là con dòng A đáng đợi nhất trong năm sau.

• Like
Reactions: anhai555
Hạng B2
14/11/12
136
16
18
Con này nhìn ngoài đợt MTS thấy cũng ngon, màu cam đất nhìn cứ nhớ anh Jazz. Dáng tầm 400 em thấy cũng có khả năng triển.

Hạng B2
13/10/14
121
39
28
32
Lâu rồi dòng A mới có một em nổi bật để các cụ ngóng như thế, quý I, II thì chắc cũng tới giữa năm sau mới thấy em ấy lăn bán trên VN.

Hạng B1
19/6/16
86
9
8
34
Anh Honda vẫn còn thiếu 1 em chủ lực dòng A là đủ bộ nên ưu tiên con này trong kì MTS em thấy cũng dễ hiểu, cần một cái giá đẹp thì em nó sẽ có cái kết đẹp như người anh em city :D
Xác định con này có giá thơm cũng sẽ nhỉnh hơn mặt bằng chung của con dòng A. Nhưng như cụ nói, chỉ cần thông tin, số liệu ngon lành tí thì được như anh cũng không khó.

Hạng B2
19/6/16
117
12
18
33
Năm sau các con hatchback, dòng A có vẻ ngon, hết Jazz, HRV, h tới Brio đều có cái để các cụ mong chờ. Anh Honda thì trước h giá đều ở mức trên so với các anh cùng dòng hãng khác, nên dù con Brio này có nhỉnh cũng ko ngạc nhiên lắm.

Hạng B1
13/10/14
86
18
8
29
Năm sau các con hatchback, dòng A có vẻ ngon, hết Jazz, HRV, h tới Brio đều có cái để các cụ mong chờ. Anh Honda thì trước h giá đều ở mức trên so với các anh cùng dòng hãng khác, nên dù con Brio này có nhỉnh cũng ko ngạc nhiên lắm.
Em thì chỉ mong em nó giống đợt HRV, thấp hơn so với dự đoán thì xác định các cụ sẽ mạnh mẽ xuống tay thôi.

• Like
Reactions: anhai555
Tập Lái
16/12/18
30
18
8
42
Nghe mấy bác đại lý bên HD nói chắc giá sẽ ko hơn wigo. Nếu vậy thật, e nghĩ Brio sẽ là tân vương của phân khúc A

• Like
Reactions: phongph