Hạng B2
13/10/14
121
39
28
32
Em Accord này đẹp theo kiểu gây tranh cãi nhỉ, như tranh của Picasso ý, người bảo đẹp người bảo không nhưng vẫn... sáng giá :cool:

Cá nhân thì thấy em này đẹp, nhìn vừa thể thao vừa cổ điển, Lazang đúc mạnh mẽ, đúng kiểu thiết kế cao cấp có triết lý, vừa mạnh mẽ lại vừa gây cảm xúc, quá ấn tượng và choáng váng cho mắt người xem

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/9/14
107
15
18
45
Phải công nhận Honda làm nội thất cho Accord quá đỉnh! Nội thất bằng da, gỗ xịn, bọc kim loại trông classic.

Em này về chắc phải suy nghĩ làm một em, đi Honda tay lái nhẹ lúc trong thành, ra ngoài thành tốc độ cao là nặng thêm để tạo cảm giác đầm chắc. Chứ em đang xài con BIM X5, tay lái lúc nào cũng nặng dã man

Hạng B2
12/6/16
133
26
28
34
Khi chuyển xe từ các dòng xe Đức qua các dòng xe Nhật là bị cái ghế lái không quen, rất khó chịu. Trong các xe mình từng thử qua thì chỉ có xe Honda không bị cái ghế ngồi mỏi lưng và tức sống lưng. Đi nhiều hãng cảm giác rất bức bối khi lái xe. Ghế của Honda dễ chỉnh cho người lái thoải mái khi lái xe.

Tình yêu với xe Đức với mình chỉ là nhất thời, lựa chọn Honda mới là mãi mãi

Hạng B2
20/8/14
133
17
18
44
Accord xử lý tiếng ồn khi vận hành khá tốt. Lên tầm 180km/h, tốc độ cao thì tiếng gió và rung cũng rất khó nhận thấy. Cho người già trẻ con đi cũng không sợ bồng bềnh say xe. Hôm trước mưa bão mà trên đường cao tốc trên cao cảm giác gió tác ko đến, rất an toàn và rất ổn định.

Em mới này thì không biết thế nào chứ mình luôn favor Accord hơn trong các con Class D khác

13/10/14
102
17
18
31
Loa Civic cũng 8 loa, nghe như âm thành vòm 3D ấy, không biết em Accord 8 loa này thì thế nào? Chắc sướng lắm vì Accord cũng thuộc hạng sang rồi mà