Tập Lái
23/10/18
22
3
3
32
Chính xác nhất là cụ nên lái thử để lấy cảm giác, hai con này trong dòng B chạy khá tốt, nhưng nếu có gia đình đi thì cá nhân em nghiêng chút về City vì em này được phần cốp rộng lớn. Hàng 2 rộng rãi, trần lại cao thoáng, đi đỡ nhọc

• Like
Reactions: Otohondaphatien
23/10/18
9
3
3
56
Mỗi con một thế mạnh, anh vios được thương hiệu mạnh nhưng anh city thì kết hợp với máy móc và tính năng hay hơn. Lợi nhất là đi gia đình, lâu lâu chạy dịch vụ cũng ko thành vấn đề.

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Anh Top mà có thêm cửa sổ trời thì anh vios hơi mệt :)) nhưng dù ko có thì bản thân tính năng con city cũng được đánh giá cao hơn hẳn, cận C rồi

Tập Lái
6/10/16
38
4
8
35
So sánh 2 con hiện tại thì anh TOP nổi bật hơn hẳn cả về dáng lẫn máy. Anh này đi trong phố thì khỏe cho mấy cụ tiền công chăm sóc với ăn uống

Tập Lái
6/10/16
49
5
8
40
Vios mới thì ko biết nhưng nếu với con hiện tại thì em vẫn ấn tượng anh City hơn. Đơn giản là ngoại thất con này lâu xuống, tới h ra mắt cũng hơn 1 năm mà vẫn thấy cứng cáp, có nét hơn

Hạng B1
6/10/16
54
3
8
39
Bản thân anh vios gắn mác xe dịch vụ, taxi nhiều mà nói anh city xuống cấp nhanh hơn thì em thấy ko hợp lý. Đi xe bây giờ mà chịu chăm thì 5-6 năm cũng ko thành vấn đề. Trong khi, con city máy Nhật như con city lại ít bị hỏng hóc, bệnh vặt hơn

Tập Lái
23/10/18
13
1
3
34
Hanoi
City rất ngon nếu cụ mua đi cho gia đình nhiều, tiết kiệm xăng, khu vực cầm lái rộng rãi, ngồi lâu cũng ko thành vấn đề

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Xe có bền hay không còn tùy vào người chăm nữa. Cụ biết chăm + vốn liếng con city hiện h máy móc hay kiểu dáng đều khá dung hòa, đầy đủ thì dư sức mà triển em nó trong thành phố