Tập Lái
17/5/17
25
23
3
44
Haizz bác quan tâm 2 cái thắng đĩa sau chỉ vì .....đôi mắt thiên hạ, còn tính năng an toàn Rio, Vios có cân bằng điện tử, khởi hành ngang dốc không bác? Bản cũ City đã có 2 cái đó rồi nhé!
mình không chê, mình rất thích city nhưng giá như có thêm thì tốt bác không hiểu ý mình

Tập Lái
6/4/17
16
21
3
36
Các bác cứ a dua cái thắng đùm và điều hòa của thằng city này. E hiện đang sở hữu city 2016 đây ạ , nói thẳng với các bác là dàn lạnh city rất tốt nhưng lạnh không sâu các bác ơi, đi xe phải xài quạt mức 2 mới ok , mức 1 nóng lắm và tắt cái eco đi vì nó cắt tải máy lạnh 50% nên kô lạnh là phải rồi. Vios rio có thắng đĩa hết nhưng có anh nào đưa ra đạt 5* tiêu chuẩn ANCAP đâu mấy bác, đâu chỉ cái thắng đĩa mới cứu đc mạng đâu mà còn phụ thuộc tốc độ, túi khí, độ dày tôn, thiết kế khung sát si vv..... Mua xe là để nó cứu mạng mình khi có biến chứ lỡ tèo rồi cũng có mang nó theo đc đâu , Camry đợt trên đà nẵng cũng 4 đĩa đấy mà cũng bẹp dúm thôi đó mấy bác. Đôi lời suy nghĩ của e gạch đá e nhận hết các bác ạ.

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Các bác cứ a dua cái thắng đùm và điều hòa của thằng city này. E hiện đang sở hữu city 2016 đây ạ , nói thẳng với các bác là dàn lạnh city rất tốt nhưng lạnh không sâu các bác ơi, đi xe phải xài quạt mức 2 mới ok , mức 1 nóng lắm và tắt cái eco đi vì nó cắt tải máy lạnh 50% nên kô lạnh là phải rồi. Vios rio có thắng đĩa hết nhưng có anh nào đưa ra đạt 5* tiêu chuẩn ANCAP đâu mấy bác, đâu chỉ cái thắng đĩa mới cứu đc mạng đâu mà còn phụ thuộc tốc độ, túi khí, độ dày tôn, thiết kế khung sát si vv..... Mua xe là để nó cứu mạng mình khi có biến chứ lỡ tèo rồi cũng có mang nó theo đc đâu , Camry đợt trên đà nẵng cũng 4 đĩa đấy mà cũng bẹp dúm thôi đó mấy bác. Đôi lời suy nghĩ của e gạch đá e nhận hết các bác ạ.
Bác có thích xe mình có thêm 2 cái đĩa nửa không? hehe. Đùa thôi chứ mình củng thắc mắc là gắn thêm 2 cái đĩa sau nhìn cho nó đẹp hơn có tốn thêm nhiêu đâu mà Honda không làm.

Tập Lái
6/4/17
16
21
3
36
Theo e nghĩ là lên hết đĩa giá sẽ lên cao or honda để dành cho nâng cấp các năm sau bác ạ, bọn nhật hay có truyền thống như vậy lắm toyota, honda , mazda anh nào cũng vậy bác ợ

Hạng D
1/7/10
1.977
1.193
133
giaotoviet.com
Bỏ bản số sàn thì Honda City mất 1 mớ khách mua chạy Uber, Grab rồi. Tuy nhiên, đợt này thấy cái đáng giá mà Honda nâng cấp là cặp mắt lung lung trong đêm tối của em nó, phải nói là tiên phong trong cả dòng tộc luôn. Đợi giá giảm dưới 600 sẽ nghiên cứu tiếp, hehe.

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
Bỏ bản số sàn thì Honda City mất 1 mớ khách mua chạy Uber, Grab rồi. Tuy nhiên, đợt này thấy cái đáng giá mà Honda nâng cấp là cặp mắt lung lung trong đêm tối của em nó, phải nói là tiên phong trong cả dòng tộc luôn. Đợi giá giảm dưới 600 sẽ nghiên cứu tiếp, hehe.

em nghĩ Uber/Grab ráng tí mua luôn bản CVT, khỏe hơn và cũng không chênh lệch mấy so với số tay về mức tiêu hao nhiên liệu

• Like
Reactions: doanquannguyen