Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Honda City 2020 có tiếng kêu ro ro

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Xe của honda mặc nhiên ko có lỗi, lỗi do tai anh thính quá
Xe đi 2016 tới giờ 40.000 km k bị gi hết bác.

Chỉ có 3 vấn đề, đặc biệt vấn đề 3 cực kỳ gắt.

1. Máy lạnh cực yếu và mát kém k sâu như em buổi sáng Morning e đang đi hàng ngày
2.là trả lá khi quay đầu hay chạy chậm k mượt. Nó hơi sượng sượng

3.Vấn đề nghiêm trọng khác là . Chạy gần hết xăng thì phải đi đổ xăng, hok có hiện tượng hồi xăng như trong game hồi máu. :D

Ngoài 3 vấn đề đó thi k hư gì ah. Với lại chắc tại xe chạy ít quá, để ở nhà ai đi thì lấy đi ông già lâu lâu làm chuyến tây đô-sài gòn vậy thôi. Từ 2016 giờ mà chưa đc 40k nữa 38k mấy ah.

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn

1. Máy lạnh cực yếu và mát kém k sâu như em buổi sáng Morning e đang đi hàng ngày

3.Vấn đề nghiêm trọng khác là . Chạy gần hết xăng thì phải đi đổ xăng, hok có hiện tượng hồi xăng như trong game hồi máu. :D

Ngoài 3 vấn đề đó thi k hư gì ah. Với lại chắc tại xe chạy ít quá, để ở nhà ai đi thì lấy đi ông già lâu lâu làm chuyến tây đô-sài gòn vậy thôi. Từ 2016 giờ mà chưa đc 40k nữa 38k mấy ah.

Vụ máy lạnh bác độ lại chip đo nhiệt là nó lạnh xun chim bác luôn, tất nhiên là hao nhiên liệu hơn nhé. Trả lái thì em chưa bị. Còn chạy hết xăng phải đổ thì đúng là vấn đề rất nghiêm trọng, em tính tích tiền để đổi sang Vinfast chạy điện để giải quyết triệt để vấn nạn này.

Hạng F
29/10/16
11.581
22.189
113
Pháp

Chưa hiểu rõ lám ... vì bạn chưa nói sâu vào vấn đề.
1 - đã kiểm tra, bơm vần yếu / còn chưa bao giờ kiểm tra thì bình thường thôi
2- Quay đầu, sượng là bạn có kiểm tra điều chua, và là gì
3 ... đừng nói xe bạn 300K mà chưa thay gì nha .... KKKK

Thân!

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Chưa hiểu rõ lám ... vì bạn chưa nói sâu vào vấn đề.
1 - đã kiểm tra, bơm vần yếu / còn chưa bao giờ kiểm tra thì bình thường thôi
2- Quay đầu, sượng là bạn có kiểm tra điều chua, và là gì
3 ... đừng nói xe bạn 300K mà chưa thay gì nha .... KKKK

Thân!
Số 1 đã vào Honda Phước thành ktra và xử lý các kiểu , vẫn k lạnh lắm nha bác.
Số 2 nếu bác đi qua nhiều xe thì bác sẽ thấy trả lái city dỡ ẹc
Số 3 bỏ bớt số không. Xe em chưa đc 40.000 km bác ơi. Thì làm gì mà hư. Vỏ e còn chưa thay