Hạng B1
10/8/15
58
25
18
Chào các bác.
Hôm qua em có đi coi xe với thằng bạn thân.Honda City all new 2015.

Honda City (cách âm và dán cách nhiệt)

Em thấy bạn em nó chọn cách âm với dán cách nhiệtbọc da trong hãng Honda luôn.
Các bác cho em hỏi có nên làm trong hãng không các bác?

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Chỗ nào chuyên về Cách âm thì hay hơn hãng Bác ơi, kể cả phim cũng vậy, ko ngại tiền thì Vkool mà tới!

Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
Chào các bác.
Hôm qua em có đi coi xe với thằng bạn thân.Honda city all new 2015.
Em thấy bạn em nó chọn cách âm với dán cách nhiệt và bọc da trong hãng Honda luôn.
Các bác cho em hỏi có nên làm trong hãng không các bác.
Ko làm trong hãng bác ơi, lấy tiền KM ra ngoài làm ngon và rẻ hơn

Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
ok Bác.
Bác tư vấn dùm em mấy chổ làm ở ngoài mà ok di bác.
Về Cách âm, dán cách nhiệt, bọc da ghế .
Thank bác
Về cách âm thì bác qua box city club, nếu bác ko gấp thì chờ e làm chuột trước cách âm và có giá tốt, xong e báo bác. Còn cách nhiệt thì rất nhiều loại, có đk thì chơi Vkool, tầm 7tr là có cách nhiệt tốt rồi, mà bác đi xe gi vậy, nếu City thì qua giao lưu với tụi e luôn

Hạng D
26/3/15
1.349
20.050
113
Chào các bác.
Em thấy bạn em nó chọn cách âm với dán cách nhiệt và bọc da trong hãng Honda luôn.
1] Cách âm: pác chờ pác @lam0909 thử bên Minh Phú rồi tính pác
2] Cách nhiệt, thông tin ao hồ em biết phim 3M fake giờ nhiều lắm (em cũng bị). Nên tốt nhất pác đến @Z1 Auto Center có đèn cho pác thử, và có hóa đơn VAT rõ ràng chứng minh nguồn gốc hàng hóa. Chổ này cũng có cách âm nhé pác, pác tham khảo thêm cũng tốt
3] Ghế da: ghé @tammaynem di pác, khỏi lăng tăng,

Hạng C
21/9/08
700
543
93
53
2] Cách nhiệt, thông tin ao hồ em biết phim 3M fake giờ nhiều lắm (em cũng bị). Nên tốt nhất pác đến @Z1 Auto Center có đèn cho pác thử, và có hóa đơn VAT rõ ràng chứng minh nguồn gốc hàng hóa. Chổ này cũng có cách âm nhé pác, pác tham khảo thêm cũng tốt
Hôm bữa mình nói vụ số 2 rồi mà ;)

• Like
Reactions: nghiarom
Cám ơn bác đã đề cử em ạ

Chào các bác.

Bác có thể tham khảo một số xe City đã làm dịch vụ của bên em nha.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Nghĩa ơi, phim cách nhiệt em mua loại j & thử ở đâu biết giả? a mua xe ở Honda Biên Hòa nó khuyến mãi trong hợp đồng là 3M giá 6,5 chai của Mỹ, anh tin tưởng chạy xe về nhà rồi kiểm tra lại thì không phải là 3M mà là loại phim Easy tack quái quỷ gì đó, điện thoại complein nó nói là em hết 3M rồi nên dán cho anh loại này đúng là cái loại làm ăn chụp giựt quá! lần sau thì cạch mặt tụi Honda Biên Hòa, có gì cần mua lên TP cho chắc
Mình tra google thì loại phim cách nhiệt Easy tack của khựa chuyên dán kính cho nhà ở chứ không dùng để dán cho xe hơi chán cái lũ Honda BH luôn

Chỉnh sửa cuối: