Phủ gầm Honda City

Z1 Auto Center phủ gầm cho Honda City của bác Phương, cám ơn bác đã ủng hộ dịch vụ của bên em

Tiến hành tháo bánh, tháo pô và các tấm chắn dưới gầm xe

Xịt phủ gầm cho xe bằng dung dịch chuyên dụng của Liqui Moly nhập từ Đức

Chờ lớp phủ khô ráo, tiến hành lắp lại các thiết bị cho xe

Gầm xe sau khi phủ

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/8/15
42
38
18
40
Bác cho e xin giá dán cách âm, cách nhiệt trần xe, 4 cánh cửa. Mai có việc lên hcm, bác cho e xin địa chỉ. À thi công có lâu ko bác

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng B1
25/4/15
70
63
18
48
Ho Chi Minh City, Vietnam
Z1 Auto Center Bọc ghế da cho Honda City của bác Nam, cám ơn bác đã ủng hộ dịch vụ của bên em!

Phần áo ghế chất liệu da đac ssuowcj may xong

Ráp lại áo nỉ cho ghế xe

Chất liệu da 100%, ở một số nơi chỉ may mặt ghế bằng da, còn bên hông hoặc sau lưng của ghế chỉ may bằng simili, nên sau một thời gian sử dụng phần simili hay bị rách trước.

Viền chỉ đỏ nổi bật, làm cho bộ áo ghế đẹp hơn

Dán miếng da cho phẩn tappi cửa

Phần áo ghế đã hoàn chỉnh

Lưng ghế như zin

Gối đầu

Ráp lại cho xe

Vệ sinh lại và hoàn thiện

Inbox bọc da bao nhiêu vậy Bác

Hạng D
3/6/13
1.090
1.431
113
Phim cách nhiệt Honda Biên Hòa dán cho mình là loại Easy tack chuyên dùng cho dán kính xây dựng nhà cửa để chống chói giá 160k m2 nè các bác, trưa nắng chạy nóng hơn lò thiêu Bình Hưng Hòa!View attachment 330926 View attachment 330925
Honda BH dán film toàn kêu ông Dũng Garage Diễm vào ko, lúc trc e cũng bị dính cái film cũng kêu là 3M nhưng là hàng tào lao gì đâu, may là ko vào hãng dán mà e kêu bên đó qua nhà e dán, toi hết 3,5 củ mà chả ra gì, giờ kệ cha nó để vậy xài, mai mốt có lúa lột ra dán cái khác