Giá mềm nén ae thích đó mà, cách âm ít lớp quá
Nhiều lớp chưa chắc đã hiệu quả ạ, ít lớp nhưng đúng là vl cách âm chuyên dụng thì vẫn hiệu quả hơn nhiều, bên em có từng gỡ một số xe đã dán 5 - 6 lớp nhưng hiệu quả ko được bao nhiêu mà lại gây ù rất khó chịu, bác thấy vl tiêu âm của bên em, đảm bảo bác thích liền.

Hạng D
26/3/15
1.332
19.572
113
Nhiều lớp chưa chắc đã hiệu quả ạ, ít lớp nhưng đúng là vl cách âm chuyên dụng thì vẫn hiệu quả hơn nhiều, bên em có từng gỡ một số xe đã dán 5 - 6 lớp nhưng hiệu quả ko được bao nhiêu mà lại gây ù rất khó chịu, bác thấy vl tiêu âm của bên em, đảm bảo bác thích liền.
Vụ này thì em kết bên pác Z1 hơn, vì bữa xịt gầm em có chứng kiến Z1 làm cho con Mazda 3 của một pác bên BS Bình Dương, sử dụng vật liệu cách âm của Đức nhìn chắc chắn lắm.
P/s: em không PR, em thặc!

Z1 Auto Center phủ gầm cho Honda City của bác Tôn, cám ơn bác đã ủng hộ dịch vụ của bên em!

Đưa xe lên cầu 2 trụ, tiến hành tháo bánh và các chi tiết dưới gầm xe

Pô xe trước khi được mạ kẽm.

Gầm xe trước khi phủ

Sau khi tháo các tấm nhựa chắn dưới gầm ra thì nhìn gầm cũng khá sơ xài

Tiến hành vệ sinh và bọc báo lại cho gầm xe

Chuẩn bị 6 chai phủ gầm Liqui Moly màu xám

Bọc nolong lại cho toàn bộ thân xe

Tiến hành xịt lớp phủ gầm cho xe

Gầm sau khi phủ xong

Mạ kẽm lại cho tembua

Hộc bánh sau khi phủ

Lắp lại các thiết bị cho xe

Hoàn thiện và giao xe

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Em quan sát thấy bác Z1 làm vật liệu cách âm của Đức thì phải, loại 50x50cm? Em làm loại này cho con vịt của em, mặc dù đợt em làm do thiếu lúa chỉ được phần sàn xe, không dán trần, cửa và cốp nhưng thấy khá hiệu quả.
Còn Honda Biên Hòa thì mấy gói KM tốt nhất các bác đừng nên làm, cứ nhận tền mặt hoặc trừ vào giá mua xe luôn. Mấy phần cách âm, dán kính, phủ gầm toàn nhờ mấy dịch vụ ngoài vào làm ăn chênh lệch. Đợt em mua xe em biết phần phủ gầm KM là bên ngoài vào làm nên dụ em làm dán cách nhiệt, cách âm, phủ nano... em đâu có dại.