Tập Lái
8/1/18
40
17
8
37
Tuy chỉ là tham khảo nhưng thằng nhất bảng thằng bét bảng thì ko còn gì để mà đắn đo nữa
đừng có lấy toy Mỹ ra so với toy VN nha , kkk . Với lại nên lo cái vụ xe gỉ sét đi ha . Đừng bán cái chữ Honda để ăn dần

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Tuy chỉ là tham khảo nhưng thằng nhất bảng thằng bét bảng thì ko còn gì để mà đắn đo nữa
Nissan rogue bên Mẽo là xe bán chạy nhất ấy bác. Về Việt là Xtrail lại bán ế sưng ế xỉa nên thị trường Việt vs Mẽo so sánh khập khiễng lắm bác

Tập Lái
16/4/17
24
13
3
46
Em thật, xe chỉ là cái phương tiện. Đàn ông ai cũng thích. Nhưng không đến nỗi: tiền kiếm khó rồi, mà giờ phải lạy ông, tôi dưa tiền, ông giúp tôi, ông bán cho tôi. Tẩy chay đi bác. Tiền trong túi bác là của bác, quyền của bác. Xin lỗi là em thấy bức xúc quá.

Hạng B2
13/11/17
142
58
28
Em thật, xe chỉ là cái phương tiện. Đàn ông ai cũng thích. Nhưng không đến nỗi: tiền kiếm khó rồi, mà giờ phải lạy ông, tôi dưa tiền, ông giúp tôi, ông bán cho tôi. Tẩy chay đi bác. Tiền trong túi bác là của bác, quyền của bác. Xin lỗi là em thấy bức xúc quá.
Ngừoi ta mua kệ nta. Cụ cứ khuyên nta làm j cụ lựa chọn giúp họ dc ko. E thích thì e lấy thôi lấy cho gia đình chứ cho gì những lời nói ngoài xã hội chứ.

Hạng B1
26/2/15
89
65
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Toyota và Honda giờ làm ăn tệ quá. Luôn ép KH với các gói phụ kiện trên trời. từ 70- 150 tr. Kiếm xe các các bác ạ. Bỏ tiền mua chứ xin đâu mà chúng nó làm thế

Hạng B2
13/11/17
142
58
28
Toyota và Honda giờ làm ăn tệ quá. Luôn ép KH với các gói phụ kiện trên trời. từ 70- 150 tr. Kiếm xe các các bác ạ. Bỏ tiền mua chứ xin đâu mà chúng nó làm thế
Cung cầu thôi bác. khi đã thích loại xe nào đó rồi thì rất khó thay đổi với 1 số người trong đó có e.

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Em đặt CRV L từ tháng 3 hẹn tháng 7 ko giao được nên tháng 8 đã rút luôn rồi, trong khi nhiều người đặt sau nhận trước. Mà mình rút thì mấy ông sale còn thích vì lại có suất bán cho người khác kèm chênh giá và phụ kiện. Chỉ là cái xe bình dân bán giá hơn tỷ tưởng VN là xe ngon chứ sang trọng đẳng cấp gì mà các bác phải cố mua phụ kiện nhỉ. Mua cái xe đã đóng bao nhiêu tiền thuế phí rồi. Giờ xe nào có sẵn thì đến mua khỏi cọc cạnh gì. Ford Everest, Santafe mới sắp ra đầy lựa chọn. Mua xe đã thấy bực mình. Nó không đáng với số tiền và cái dịch vụ mà khách hàng lẽ ra được nhận đâu.

• Like
Reactions: tolovitxp