Hạng B2
7/6/12
249
310
73
đặc sản honda rồi các bác ơi, muốn có xe phải kèm phụ kiện thôi, không chịu tiền phụ kiện mấy ông sales không kí hợp đồng đâu, có kí thì cũng không giao xe, có khách khác chịu mua phụ kiện thì tụi nó cũng lấy xe mình giao cho người khác, chờ tới mùa quýt cũng k làm được gì đâu, vụ này bên otofun cũng ca thán miết, cạch ông honda ra đi.
trơ trẻn vậy luôn hả bác

Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Thôi rồi, xe này của bác sao bằng xe ra vê được. Em nói bác, dân chạy hòn đá rồi cuồng hòn đá lắm. Cái city mà nó kiu rộng rãi thoải mái hơn cả camry. Chạy ngon hơn cả Merc C250. Civic thì ngon hơm Bim 520i... Vân vân và mây mây. Em không biết khi bọn nó tự sướng kiểu đó cái xe nó có ngon hơn đc không mà tự thẩm du tinh thần miết
:eek::eek::eek:
Anh có nói quá cho họ ko, chứ City vẫn là City, sao so với Cam dc trời.

Hạng B2
11/7/10
112
84
43
www.otosaigon.com
Nói chung cụ nào mua CRV khi đã biết cái xe đang bị lỗi động cơ thì quả thật dũng cảm đấy, cái lỗi đó nó bị từ bản vẽ thiết kế chứ không phải do khí hậu lạnh hay đi chặng ngắn, đương nhiên khí hậu lạnh thì nó thúc đẩy nhanh hơn mà thôi, xe crv mình đa số mới mua mới có từ đầu năm 2018 thời gian quá ngắn lên nó chưa bộc lộ ra nhưng nó vẫn âm thầm bào mòn cái động cơ của các cụ, các cụ lên họp lại rồi kiến nghị để honda có trách nhiệm đối với cái xe của các cụ chứ không phải là các cụ cố gắng cãi lấy cãi để bào chữa cho nó như vậy

• Like
Reactions: Oriental_Noodle
Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nói chung cụ nào mua CRV khi đã biết cái xe đang bị lỗi động cơ thì quả thật dũng cảm đấy, cái lỗi đó nó bị từ bản vẽ thiết kế chứ không phải do khí hậu lạnh hay đi chặng ngắn, đương nhiên khí hậu lạnh thì nó thúc đẩy nhanh hơn mà thôi, xe crv mình đa số mới mua mới có từ đầu năm 2018 thời gian quá ngắn lên nó chưa bộc lộ ra nhưng nó vẫn âm thầm bào mòn cái động cơ của các cụ, các cụ lên họp lại rồi kiến nghị để honda có trách nhiệm đối với cái xe của các cụ chứ không phải là các cụ cố gắng cãi lấy cãi để bào chữa cho nó như vậy
Lên Youtube thấy người ta phản ánh mực nhớt xe nó tăng nhiều. Nói chung khi chưa fix dc lỗi thì cũng nhát tay khi cầm hơn tỉ mua. :eek:

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Mấy bác cho hỏi em hỏi, e có qua honda phát tiến q2 hỏi crv bản L, sale báo giá 1tỷ83 trong phần thuế trước bạ 10% tính e tới 125.600.000,e thắc mắc thì sale kêu là áp dụng giá lúc nhập về nên giữ thuế như vậy luôn, có đúng vậy không mấy bác giúp e

Hà Nội từ sau 1/1/2019 đã áp dụng mức giá 1tỷ93 cho thuế trước bạn rồi nhé bác.
Sài Gòn thì em không rõ đã cập nhật chưa