Tập Lái
5/5/18
21
8
3
31
1. Túm lại là em ở Bình Dương, các sâu ở SG có bán hàng được cho em kg ? Nếu được thì inbox giá rổ, thời gian giao xe ? Nhanh gọn, lẹ
2. Vụ bán có kèm lạc hay không ? Có giao xe theo thứ tự hay không ? Mọi người đều biết cả. Nếu bên Honda Cộng Hòa mà tốt như bác nói thì em thay mặt 500 anh em cám ơn bên bác trước.
( Riêng ở BD, có sâu nào dám lên tiếng vụ này đâu.)
Tụi honda nó độc quyền không đi chỗ được đâu

• Like
Reactions: camrybd2014
Tập Lái
13/2/14
30
132
33
Tụi honda nó độc quyền không đi chỗ được đâu
Em xác nhận với các bác vụ này là đúng.
Em xin dừng topic ở đây và không chọn CRV làm vợ 2 nữa.
Em ngắm Tiguan 2018, everest mới hay Mit PJ 2018....
Biết đâu vợ 2 cuối cùng xinh hơn em này. Kkk

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng C
20/4/08
719
108
43
Em vừa bị Civic ở BD. Mà tại nhà thích quá nên thôi lấy luôn, với 1.8E thì chỉ lấy 15tr phụ kiện, có mấy món chỉ đắt hơn 1 2tr thôi em nhắm mắt chọn để lấy xe luôn. Chứ Civic 1.5G và L cùng CRV thì BD mặc nhiên 80tr pk rồi. Haiz

• Like
Reactions: camrybd2014
Hạng B2
25/4/10
198
91
28
Trời ơi hả trời, mua xe giờ này lại bị bắt mua phụ kiện hả trời?

Tập Lái
5/12/17
11
12
3
28
View attachment 1678660
Số là em ghé showroom coi rồi về ? Kêu em nó gởi chiết tính ra xem thử. Mới ra cái vụ 80chai này.
Em gọi điện thoại trao đổi lại, thì ra Honda BD bán bia kèm lạc ấy chứ.
Mà phải có xe liền thì em cũng không ức, chờ 1/2 năm mà còn kèm theo lạc thì em potay.
Bữa em cũng y bác. Đặt từ đầu t3. Hẹn t6 có xe. Cái t5 nó kêu có xe của khách khác giờ muốn lấy thêm 30tr pk. Ôi mẹ ơi xe của mình chứ đâu. Cái k chịu nó bán cho khách khác. Cạch mặt honda bình dương. Nhất là ông giám đốc bán hàng. Nói chuyện mà dám chửi cả khách hàng. Thấy hợp đồng không hợp lý nói nó chửi cho.Không coi khách hàng ra gì. Kiểu đố mày mua đc xe honda đó :)).

Tập Lái
14/7/17
42
61
18
36
đặc sản honda rồi các bác ơi, muốn có xe phải kèm phụ kiện thôi, không chịu tiền phụ kiện mấy ông sales không kí hợp đồng đâu, có kí thì cũng không giao xe, có khách khác chịu mua phụ kiện thì tụi nó cũng lấy xe mình giao cho người khác, chờ tới mùa quýt cũng k làm được gì đâu, vụ này bên otofun cũng ca thán miết, cạch ông honda ra đi.