Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
để lâu kít trâu hóa bùn :D chiêu này luôn hiệu quả :D
thuyết âm mưu là lại có ai cố tình dìm hàng honda, chứ xe tốt vậy mà sao có chuyện hư được... =)) =))
Đúng vậy ! Nào là lỗi ghỉ sét gầm thì bảo xe lênh đênh trên biển hàng tháng về Việt Nam nên ko phải lo, Honda mà. Đến vụ máy 1.5 turbo bên Mỹ và TQ bị lọt xăng vào khoang động cơ khi thời tiết lạnh nhiều thì Việt Nam cũng ko phải lo vì nắng nóng quanh năm :p. Đến vụ lỗi chân phanh rất nguy hiểm khi bật CC chạy ở tốc độ cao 90km/h trở lên cũng chìm nghỉm chắc lí do của Fan Boy là CC Việt Nam ít khi dùng không phải lo.... giờ thêm vụ này Honda sẽ trấn an : Các Fan cuồng cứ yên tâm, xe Honda Việt Nam “chất lượng” tiêu chuẩn toàn cầu nhưng Mỹ, Trung... lỗi tại vì dùng chung linh kiện với nhau, còn chúng ta không thể lỗi tại vì linh kiện lấy chỗ khác... Các bạn không cần phải lo lăngs làm to chuyện vì .... người trót mua xe rất nhiều rồi giờ nv xe mất giá các bạn tự chịu ;);)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: xlive and nta139
Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
Cái vụ cứng đơ chân phanh ko thấy nói nữa nhỉ
-> Cũng vì vụ này mà e bị mấy bác trên fb chửi em là " để CC rồi thì để chân chổ khác đi, để chân phanh chi rồi la ". ^^ e hỏi mấy bác chứ đi qua đồng nai set CC đi 42km/h chân không để lên phanh thì có ngày ăn mấy cú tạt cánh đánh đầu của người dân thì oan cho e ko cơ chứ ^^

• Like
  • Haha
Reactions: xlive and nta139
Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Rỉ sét, Cruise Control - phanh, giờ đến lẫy cần số.
tất cả đều là muỗi tại thiên đường, công nông vẫn chạy tốt, huống gì ba cái tầm phào này thì nhằm nhò gì

• Like
Reactions: xlive
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Em xác nhận xe em bị lỗi này nhé, xảy ra 2 lần rồi trong 30 ngày gần nhất. Lần cuối bị cách đây đúng 1 tuần, may mà bị trong gara loay hoay hết 5-10p chứ lúc đó đang chờ đèn đỏ chắc bị dân chúng chửi chết.

Xe em cũng sắp đến kỳ bảo dưỡng 5,000 km em sẽ đem xe đến đại lý ý kiến xem thế nào.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
-> Cũng vì vụ này mà e bị mấy bác trên fb chửi em là " để CC rồi thì để chân chổ khác đi, để chân phanh chi rồi la ". ^^ e hỏi mấy bác chứ đi qua đồng nai set CC đi 42km/h chân không để lên phanh thì có ngày ăn mấy cú tạt cánh đánh đầu của người dân thì oan cho e ko cơ chứ ^^
Người ta dùng CC hiệu quả miễn trên 40km/h là dùng mà tụi kia nó cứ nói CC chỉ dùng trên cao tốc. Mắc cười ghê, thế sao Honda không set CC trên 80km/h mới đc dùng, toàn bọn cuồng tín sợ mất giá xe mà coi thường sự an toàn của bản thân và gia đình.

Hạng D
10/4/16
1.531
6.273
113
45
Em xác nhận xe em bị lỗi này nhé, xảy ra 2 lần rồi trong 30 ngày gần nhất. Lần cuối bị cách đây đúng 1 tuần, may mà bị trong gara loay hoay hết 5-10p chứ lúc đó đang chờ đèn đỏ chắc bị dân chúng chửi chết.

Xe em cũng sắp đến kỳ bảo dưỡng 5,000 km em sẽ đem xe đến đại lý ý kiến xem thế nào.
Thôi xong, anh là sale hãng khác vào dìm hàng Honda

• Like
Reactions: chinhquan14
Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Honda VN nói không việc gì rồi các bác cứ yên tâm nhé.