Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Không biết mấy cụ comment ở trên, mấy cụ đang chạy CRV??
Tất nhiên là ko chạy CRV mới còm thế, chứ chạy đã im lặng hồi hộp chờ tới phiên mình rồi, hoặc tự nhủ chắc cả làng bị mỗi xe mình vẫn ổn.

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Em xác nhận xe em bị lỗi này nhé, xảy ra 2 lần rồi trong 30 ngày gần nhất. Lần cuối bị cách đây đúng 1 tuần, may mà bị trong gara loay hoay hết 5-10p chứ lúc đó đang chờ đèn đỏ chắc bị dân chúng chửi chết.

Xe em cũng sắp đến kỳ bảo dưỡng 5,000 km em sẽ đem xe đến đại lý ý kiến xem thế nào. Hoặc khi nào bị lại em quay video cho các bác xem nhưng cái này bị hên xui lắm. Bình thường bấm vào rất nhẹ nhàng nhưng khi có bị rồi thì mím môi mím lợi bấm mà vẫn không được :(

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em xác nhận xe em bị lỗi này nhé, xảy ra 2 lần rồi trong 30 ngày gần nhất. Lần cuối bị cách đây đúng 1 tuần, may mà bị trong gara loay hoay hết 5-10p chứ lúc đó đang chờ đèn đỏ chắc bị dân chúng chửi chết.

Xe em cũng sắp đến kỳ bảo dưỡng 5,000 km em sẽ đem xe đến đại lý ý kiến xem thế nào. Hoặc khi nào bị lại em quay video cho các bác xem nhưng cái này bị hên xui lắm. Bình thường bấm vào rất nhẹ nhàng nhưng khi có bị rồi thì mím môi mím lợi bấm mà vẫn không được :(
Gọi lên honda gấp anh ơi, ra đường mà kẹt số chắc chớt

Hạng B2
12/12/18
192
145
60

Bác canh lúc nào bị lỗi bác giữ nguyên hiện trường rồi gọi phóng viên tới làm cái clip tung tên youtube là honda vn nó mời bác lên thôi khỏi cần gọi.

• Like
Reactions: pcloud