Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Honda CRV 2018 ồn

Hạng B2
3/5/18
110
18
18
32
Accord đời hiện tại đang bán ở vn thì sao bác, có ồn như em của nó là civic ko?. Em mới đầu thích crv nhập thái mà đi xem tận mắt thấy ko hài lòng nên tính đổi hướng. Những điểm em ko hài lòng là: độ cao chênh lệch giữa chân ga và chân thắng (em thuận chân trái nên em quan trọng điểm này), ghế hơi cứng, mặt trong mép cửa xe, khoảng hở giữa cửa cốp và thân xe, ko có xe lái thử, chờ 5 tháng mới có xe(em ko muốn mua lạc).
Accord all new mà nhập về chắc giá cao tiệm cận mer,bmw nên em ko chờ
Cọt cách âm ổn hơn nha bác. Cọt mới thì chưa có thông tin thời gian và lúa gạo gì cả
CR-V cũng đâu có bắt bác mua lạc đâu nhỉ?

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Hôm trước có cơ hội đi grab hoda city ồn quá trời - đó là cảm nhận ngồi sau, cảm giác lái thì em chưa biết có ngon k. Về crv hôm trc có mượn 2015 ng bạn chạy loanh quanh quận 9, tốc độ tb 40-60km/h thấy đôj ồn chấp nhận. Em cũng muốn chạy tốc độ cao như thế nào nhất là ra cao tốc, nhưng chưa có cơ hội - k biết chiếc đó nó nhập hay nôi địa nữa

Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
Cọt cách âm ổn hơn nha bác. Cọt mới thì chưa có thông tin thời gian và lúa gạo gì cả
CR-V cũng đâu có bắt bác mua lạc đâu nhỉ?
Cọt mới vẫn khá ồn từ lốp bác ạ. Còn tiếng gió với ồn bên ngoài thì hầu như k nge

• Like
Reactions: useless
Hạng B2
1/8/15
228
136
43
37
Cọt mới vẫn khá ồn từ lốp bác ạ. Còn tiếng gió với ồn bên ngoài thì hầu như k nge
Ồn lốp ở tốc độ nào bác?
P.s: @vqhung911 ko lạc thì chờ 4-5 tháng lận. Sale honda q2 báo em hồi đầu tháng 4