Hạng B2
11/6/16
123
7
18
35
Honda được cái trần cao, nội thất bên trong có thể nói là khá rộng, nên ngồi ko bị say. Còn ồn thì trước h em thấy từ bản cũ đến h đều ở mức chấp nhận
Em cũng thích trần của các xe Honda, chiều dài có thể ngắn hơn các con cùng dòng nhưng nhờ trần cao mà không gian ngồi vẫn thoáng

Hạng B1
1/6/16
93
32
18
42
Chiếc này nhìn bên ngoài e cũng thít. Có mấy cái e vẫn chưa thít. Máy tubo e thit máy không tubo. Hộp số cvt e thít hộp số có cấp. Hàng ghế thứ 2 tựa lưng không ngã hết xuống liền vào hàng ghế thứ 3 được vì vướng vào hốc bánh sau. E thấy con suzuki apv 2006 dì đó của bạn e đi từ tỉnh lên thành phố là nó ngã ghế ra hết tạo thành một cái giường cho 2 vợ chồng 2 đứa con nằm chơi thấy thoải mái vô cùng giống như cái phòng ngủ di động vậy hihi. Nếu xe này có đc tất cả các điều kiện trên e nói thì e sẽ đổi sang xe này. Vi năm nào gia đinh e cũng về quê vài lần nên thít như vậy để gđ nằm cho thoải mái. Chứ ko thít ngủ ngồi. Honda mà thiết kế cái ghế như e nói sẽ có nhiều người thít lắm và rất đa tác dụng nửa. Hi vọng

Hạng B2
1/10/12
274
180
43
47
Quận 2, HCM
Chiếc này nhìn bên ngoài e cũng thít. Có mấy cái e vẫn chưa thít. Máy tubo e thit máy không tubo. Hộp số cvt e thít hộp số có cấp. Hàng ghế thứ 2 tựa lưng không ngã hết xuống liền vào hàng ghế thứ 3 được vì vướng vào hốc bánh sau. E thấy con suzuki apv 2006 dì đó của bạn e đi từ tỉnh lên thành phố là nó ngã ghế ra hết tạo thành một cái giường cho 2 vợ chồng 2 đứa con nằm chơi thấy thoải mái vô cùng giống như cái phòng ngủ di động vậy hihi. Nếu xe này có đc tất cả các điều kiện trên e nói thì e sẽ đổi sang xe này. Vi năm nào gia đinh e cũng về quê vài lần nên thít như vậy để gđ nằm cho thoải mái. Chứ ko thít ngủ ngồi. Honda mà thiết kế cái ghế như e nói sẽ có nhiều người thít lắm và rất đa tác dụng nửa. Hi vọng
xe đang lăn bánh thì không nên nằm như giường được bác, có lẻ vì an toàn nên Honda thiết kế như vậy.

Tập Lái
6/5/18
12
12
3
39
E cũng ko thích động cơ turbo và hộp số cvt, kêu phạch phạch như tiếng quạt máy bay rất khó chịu. Để động cơ 2.4 và hộp số 6 cấp thì tuyệt hơn rất nhiều

Tập Lái
27/12/17
26
7
3
33
Crv hạ kính nge tiếng ù & rung kinh dị. Em tưởng mình đang ngồi ngay cái quạt nhà xưởng (thật).
Nhưng kéo kính lên thì kg còn ồn & ù nữa. Nên chấp nhận được (nó vẫn better con eco đã thay vỏ Bridgestone turanza em đang chạy :D).
Em đang chờ tới tháng 11-12 đây. Bác nào chê thì nên bỏ cọc để em có xe sớm chút
E công nhận với bác là hạ kính xuống thì ồn thiệt (gây khó chịu luôn ) nhưng đóng lại hết thì thấy không đến nổi phải đinh tai nát óc đâu.....

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
E công nhận với bác là hạ kính xuống thì ồn thiệt (gây khó chịu luôn ) nhưng đóng lại hết thì thấy không đến nổi phải đinh tai nát óc đâu.....
có phải nguyên nhân của vè che mưa ko b, xe b đincos vè che mưa ko

Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Bác này chắc bị ám ảnh rồi lên đây ca thán tùm lum. Đã test thử rồi làm j ghê như bác này nói đâu. Mức chấp nhận dc mà. Còn muốn êm ái thin thít thì lên Lexus rx350 bao êm

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Bác chủ chắc là sâu của Toy đây mà. Bên Mỹ bên Tây tụi nó mua CRV ầm ầm, trong khi Fortuner chả ma nào mua. Tụi nó ngu quá mà

Hạng B1
9/10/16
73
9
8
41
Con này em thấy đi có sao đâu nhỉ? ồn hay không còn bị ảnh hưởng bởi nhiều yếu tố. CRV có tiếng nhưng em đánh giá là ổn và ở mức cho phép.