Đánh Giá Xe Honda CRV bị rỉ sét

Tập Lái
23/3/18
7
9
3
31
đó đó...ai cũng bị hết nhé..ko để ý là chết ngay...phía trên cái vòng tròn lớn còn bị ghê hơn...
Em nghĩ đó là những cục cao su nên hãng nó ko bảo hành là đúng. Vì trước em cũng làm hãnh ô tô nên mấy cục cao su đó ko đc BH. Còn cục dẫn động cầu trước thì sét hết trơn phuộc thì chuẩn bị tróc sơn rồi.

Tập Lái
3/8/18
31
20
8
37
Em nghĩ đó là những cục cao su nên hãng nó ko bảo hành là đúng. Vì trước em cũng làm hãnh ô tô nên mấy cục cao su đó ko đc BH. Còn cục dẫn động cầu trước thì sét hết trơn phuộc thì chuẩn bị tróc sơn rồi.
gì ghê vậy...kiểu này chắc banh hết luôn quá

Tập Lái
7/10/11
33
9
8
mất công bị chém chứ có gì hay đâu...kkk
Không đâu cái này hàng thật việc thật bác phải làm căng lên để Honda còn biết mà khắc phục không bảo hành cũng ko được chi tiết này hàng kém mua chất lượng rõ ràng mà

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
anti con khỉ khô...ko tin thì thôi..mới chạy có 2.500km...gọi lên salon thì nói chi tiết đó là sắt trần nên ko muốn sắt thì lấy sơn sơn vô..chứ ko bảo hành...ai ko tin thì mượn xe nào đó coi thử..
Em thắc mắc tại sao bác không hòi đại lý là lý do gì chỗ đó làm sắt trần? Nếu đang vận hành sau một thời gian sắt chỗ đó xuống và bị hư có gây hại gì không?
Các bác nên làm rõ vấn đề này, đặc biệt nếu nhiều người bị để Honda triệu hồi thay thế nếu vấn đề này có thể gây ra tại nạn sau này.

Tập Lái
21/5/17
4
2
3
40
e nghĩ hầu như xe nào cũng bị với đời xe này. bản thân xe e mới lăn bánh được 1 tháng cũng bị như vậy. Có lẽ đợi thêm các cụ khác cùng chung tình trạng ý kiến mạnh mẽ để hãng có hướng khắc phục, vì các chi tiết này trôg rất dễ rỉ sét sâu them theo thời gian và có nguy cơ mất an toàn cao. Mới có 1 2 tháng thôi đã thế mà ko đưa ra được hướng khắc phục thì sẽ nguy cơ mất an toàn cao sau thời gian dài nếu cứ để vậy. e hóng tiếp các ý kiến khác

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
13/7/10
1.051
13.818
113
Sắt thép thì nó phải rỉ , bác muốn chạy cả trăm năm ah ?