Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
2 thằng này đều ảo tưởng tất bác àh, nếu ko ảo tưởng sao xe đẹp thế ko ma nào mua (thơi điểm giá 1.470tr) , mình thấy thằng nào nói thằng đó thôi , chứ ko phải chỉ một mình Accord ảo tưởng . Tuy nhiên bác nói thế e cũng phân tích thêm , từ lúc đó đến h chẳng tháng nào Accord doanh số quá 50c/ tháng là tại nàm sao .
em thấy 1 là cách đây 1 năm đổ về trước honda nhập acc về cho có trong phân khúc, k có 1 tý quảng cáo nào, gần đây mới bắt đầu thấy hình ảnh quảng cáo
2 là trong phân khúc này mà giá lại cao hơn camry mà lại bằng cái bọn mec C, hay Bim 3 thì bác biết khi nói ra thì dân mình tư vấn thế nào rồi đấy

• Like
Reactions: banxehoicu
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
em thấy 1 là cách đây 1 năm đổ về trước honda nhập acc về cho có trong phân khúc, k có 1 tý quảng cáo nào, gần đây mới bắt đầu thấy hình ảnh quảng cáo
2 là trong phân khúc này mà giá lại cao hơn camry mà lại bằng cái bọn mec C, hay Bim 3 thì bác biết khi nói ra thì dân mình tư vấn thế nào rồi đấy
Thì bởi, e mới bẩu nó ảo tưởng mà bác ko chịu!

Hạng B2
26/11/16
111
48
28
35
Từ ngày 08/08/2017, HVN điều chỉnh giá bán lẻ đề xuất cho 3 mẫu xe Honda CR-V, Honda Civic và Honda Accord. HVN tin rằng, mức giá mới sẽ thỏa mãn cũng như đem lại "niềm vui mua hàng” hơn cho những người muốn mua xe.[pagebreak][/pagebreak]

Từ đầu năm 2017, toàn thị trường có dấu hiệu chững lại do tâm lý chờ đợi của khách hàng để mua xe với mức giá tốt hơn vào năm 2018. Tuy nhiên, để kích cầu tiêu dùng cũng như gia tăng "niềm vui cầm lái” các mẫu xe mang thương hiệu Honda cho nhiều khách hàng hơn, hãng xe này đã quyết định giảm giá bán một số dòng xe từ 50 đến gần 200 triệu đồng.

Trong đó, Honda Civic 1.5 CVT (Số vô cấp) có mức giảm thấp nhất với 52 triệu đồng. Giá mới của dòng xe này hiện còn 898 triệu đồng (sau VAT). Dòng Honda Accord giảm giá khủng nhất với 192 triệu đồng, với mức giá mới tương đương 1,198 tỷ đồng. Ba phiên bản Honda CR-V cũng lần lượt giảm từ 110 đến 170 triệu đồng, tương ứng như sau:
View attachment 771356
Honda CR-V thế hệ thứ 4 là dòng SUV 5 chỗ đóng góp doanh số không nhỏ cho Honda.Kết thúc 6 tháng đầu năm 2017, nó đã đạt doanh số ấn tượng 1.495 xe được bán ra – mẫu xe ô tô bán chạy thứ 2 của Honda Việt Nam.

Honda Civic thế hệ 10 sở hữu động cơ tăng áp 1.5L VTEC TURBO hoàn toàn mới, ứng dụng các công nghệ tiên tiến trên nền tảng EARTH DREAMS TECHNOLOGY. Kết thúc 6 tháng đầu năm 2017, Honda Civic đạt doanh số 644 xe.

Honda Accord – 1 trong 2 mẫu xe nhập khẩu sang trọng của Honda Việt Nam ra mắt thị trường vào tháng 5/2016. Doanh số cộng dồn tính đến hết tháng 6/2017 của Honda Accord đã tăng 35% so với cùng kỳ năm ngoái.
View attachment 771382
Theo Honda​

Không hiểu Civic là hạng C mà giá cao thế, Accord cũng vậy. Chọn Civic thà chọn M3 hoặc Altis. Accord sao so với Camry và M6

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Không hiểu Civic là hạng C mà giá cao thế, Accord cũng vậy. Chọn Civic thà chọn M3 hoặc Altis. Accord sao so với Camry và M6
Cách đây 1 tháng em cũng nghĩ như bác, nhưng ông bà ta có câu "tiền nào của nấy" không sai đâu bác à. Em chưa test drive Altis nên không biết máy móc thế nào nhưng theo gu thẩm mỹ của em thì con này xấu, xấu cả trong lẫn ngoài. Còn về M3 và Civic thì sau khi test xong em quyết thêm tiền chọn Civic chứ không chọn M3, Civic chạy cực bốc, ngoại thất lẫn nội thất không chê chỗ nào được.

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng B2
28/6/17
131
114
43
33
Cách đây 1 tháng em cũng nghĩ như bác, nhưng ông bà ta có câu "tiền nào của nấy" không sai đâu bác à. Em chưa test drive Altis nên không biết máy móc thế nào nhưng theo gu thẩm mỹ của em thì con này xấu, xấu cả trong lẫn ngoài. Còn về M3 và Civic thì sau khi test xong em quyết thêm tiền chọn Civic chứ không chọn M3, Civic chạy cực bốc, ngoại thất lẫn nội thất không chê chỗ nào được.
Mỗi lần có em civic lướt qua là em đã muốn hôn mông ngay rồi :p:p