Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
Mấy em Honda mà dáng thể thao kiểu này, lần nào làm quả hình bản màu đỏ đều nhìn thể thao, năng động phết. Tuy màu đỏ có vẻ tươi hơn so với các em xe khác nhưng nhờ vậy mà tổng thể nhìn em HRV càng trẻ trung, tươi xinh hơn :))

13/10/14
102
17
18
31
Thích con bản hiện tại, nhưng bản này đúng là rất có tính thuyết phục cụ nào ưa sự mạnh mẽ, năng động. Liệu có về ko các cụ nhỉ?

Hạng B1
13/10/14
86
18
8
29
Thích con bản hiện tại, nhưng bản này đúng là rất có tính thuyết phục cụ nào ưa sự mạnh mẽ, năng động. Liệu có về ko các cụ nhỉ?
Vẫn chưa có thông tin, nhưng nếu có cầu thì em nghĩ cũng sẽ có cung thôi. Quan trọng em nghĩ cũng sẽ chỉ là số lượng có hạn thôi. Căn bản con hiện tại không chênh nhiều mà :D

23/10/18
7
2
3
29
Nếu có cụ thích thì chắc cũng về, mà có khi không đợi cụ hãng nhập, cụ nào có điều kiện mê quá cũng sẽ dễ dàng triển được thôi. Cá nhân em ko đủ thóc thì xin ôm em bản hiện tại phổ thông cũng đủ ngon rồi.

Tập Lái
23/10/18
6
0
1
36
Mới giới thiệu chứ chưa lăn bánh, anh VN chắc còn phải đợi 1 tg.Trong lúc đó, để tiền vào ngân hàng lấy lãi sau này nếu em nó có về thì lấy ra rước được 1 em thiết kế ngon, tính năng đủ, máy móc cũng ổn :D

Tập Lái
4/10/16
13
0
1
39
Mới giới thiệu chứ chưa lăn bánh, anh VN chắc còn phải đợi 1 tg.Trong lúc đó, để tiền vào ngân hàng lấy lãi sau này nếu em nó có về thì lấy ra rước được 1 em thiết kế ngon, tính năng đủ, máy móc cũng ổn :D
Cụ cùng ý tưởng với em, em HRV dáng còn mới nên em facelift có về thì bản hiện tại cũng sẽ ko bị xuống.