Honda Odyssey 2016 với màu áo mới " Đỏ Đô sang trọng " . Đây là chiếc đầu tiên và duy nhất tại Việt Nam với Màu Sơn mới. Chủ nhân của chiếc xe này sẽ nhận ngay vào Dịp Lễ 30/4 & 1/5 .
Honda Ôtô Phước Thành với Công nghệ sơn hiện đại bậc nhất hiện nay " Sơn gốc nước - Thân thiện với môi trường", Công nghệ sơn này cho ra màu sơn đẹp mắt, ánh kim bóng bẩy. Quý khách hàng có thể an tâm với các màu sắc hợp phong thủy, cá tính của mình, bên cạnh các màu sơn cơ bản.

Hàng ghế thứ hai trên Xe Honda Odyssey 2016 kiểu “Thương gia” điều chỉnh 10 hướng với cấu trúc lưng ghế và mặt ghế có thể di chuyển đồng thời tối ưu hóa mọi tư thế ngồi. Hành khách có thể ngả toàn bộ lưng ghế về phía sau, điều chỉnh độ ngả của vai và cổ, hay đệm đỡ chân Ottoman.

Hàng ghế thứ ba trên Xe Honda Odyssey 2016 rộng rãi cho ba người và có thể điều chỉnh tựa lưng. Hàng ghế thứ ba có thể gập lại kiểu 60:40 hoặc có thể gập hoàn toàn tạo không gian phẳng chỉ với thao tác đơn giản.
Tóm lại: Nếu thiết kế ngoại thất của Xe Honda Odyssey 2016 thể hiện hình ảnh 1 chiếc xe đa dụng sang trọng mà khỏe khoắn, thì thiết kế nội thất, lấy cảm hứng từ ý tưởng "không gian hạng thương gia”, lại mang đến cho bạn và gia đình 1 không gian thư giãn sang trọng, rộng rãi, tiện nghi bậc nhất ở cả 3 hàng ghế.

Last edited by a moderator:
Tớ có con xe màu đỏ tươi, sơn lại màu này có phải đăng ký lại không bác chủ (sơn zin hãng không có màu đỏ đô) ;)
Chi phí bao nhiêu luôn nhé (SUV)
Trong cavet xe chỉ ghi là màu đỏ không phân biệt Đỏ Tươi hay Đỏ Đô nha bác .
Chi phí làm thủ tục đổi màu Cavet xe là 500.000 . ( Áp dụng trong trường hợp bác muốn sơn lại màu khác . ) .
Còn chi phí sơn lại thì bác giúp inbox cho em số fone và loại xe chính xác đang chạy để em báo giá và tư vấn ạ .

Tập Lái
5/7/12
21
13
3
màu đỏ đẹp nhể, nhưng nhìn kĩ thấy bề ngoài tổng thể xe chưa cân đối cho lắm, riêng mình thì vẫn yêu Sienna hơn:3dhungio2:

• Like
Reactions: VitaraV6