Hạng B2
4/4/14
413
297
63
nhìn tổng thể thì ko có gì thay đổi ,nói chung mua về vẫn phải lên 1 số phụ tùng cho giống sh ý

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Kêu to có thể do cách sử dụng của bác chưa đúng, sáng dậy, nổ máy chờ 1p cho lên dầu mỡ, ga từ từ. khi máy nóng rồi muốn sao cũng được. Thay dầu nhớt thì ra hãng , ko nên thay cây xăng dạo.
Nếu bác đã làm như e nói , nó vẫn kêu to thì xe bác cho đi vệ sinh kiểm tra tổng quát đi. Nhớ rửa xe đều đặn để xe đc sạch và chạy ngọt hơn.
Bác à, Trước chạy con AB cũng thế, để lâu không hoạt động là khi khởi động Em cho nó vài phút thì mới lăn bánh, nay sang con SH cũng vậy. Nhớt thì Em vào Hãng, trung bình 1500 - 2000km Em thay rồi (ga và số), xăng thì 95 Em múc các cây xăng lớn dọc đường, còn chất lượng xăng thế nào thì Em cũng chịu. Nhưng so với SH nhập Em thấy nó kêu to thôi, nhưng Em vẩn chạy SH Việt vì giá 2 con SH Việt thì chỉ dc 1 con SH nhập Ý. Vẩn tiện hơn, Em đi xe kỹ nên thấy máy kêu tó tý là khó chịu rồi. Chê nó kêu to nhưng Em thấy hợp khi tải cả nhà vì không phải lúc nào 4B cũng tiện.

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Mẫu như cũ có gì khác đâu. Vậy mà kêu hoàn tòan mới. Thêm mấy cái vụ đèn led thôi mà. Mà đèn pha led gì mà đi gặp trời mưa là k thấy đường, thay màu vàng nắng là ok hơn
Có thêm cổng sạc đt trong hộc để đồ phía trc đó :3dcuoi:

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
những cải tiến đáng giá học tập từ xe oto :
1. có ABS
2. có cổng sạc 12V DC
3. có đèn Led Daylight
Thêm cái gương chiếu hậu tích hợp xi-nhan là nhất:)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/5/12
852
498
93
Giá công bố các bác cộng thêm 10 củ nữa là chạy xe về nhà