Hạng B2
24/9/12
172
70
28
Thích cái chìa Smartkey quá , khi ra xe xem thế nào bán con cũ đổi con mới mí đc .
cai này độ được mà, có nơi mua khóa smart của honda để lắp trên các xe khác, giá khoảng 6-7 triệu

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
687
5.283
93
43
honda ra 2 mẫu này đẹp ghê, công nghệ tốt, head làm giá nữa là đủ bài :)

Hạng B1
21/7/15
53
22
8
39
Hồ Chí Minh
Mình thích nữ đi xe này nhìn sang mà đẹp + bền nữa. Thế mà gấu mình hỏng thích đòi Vespa mới đau chứ....

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em SH mode này nhỏ, nhẹ, thấp hơn SH nên hợp với các chị em hơn. Em dự là cũng sẽ đắt khách đây :D

Hạng D
30/3/09
1.111
1.195
113
vãi :)))))))) xài rồi mới thấy tiện thế nào bác oi
Mình nghĩ bạn hiểu nhầm là nắp xăng phía trước như mấy dòng xe tay ga chứ ko có xe nào để bình xăng phía trước đầu xe cả. (các xe tay ga có nắp bình xăng phía trước, nhưng bình xăng nó nằm ở dưới sàn để chân đc che chở thêm 2 bên bởi khung sườn xe và tấm chắn bảo vệ bên dưới), thiết kế đó chỉ các dòng xe tay ga mới có thể bố trí vậy dc. Còn còn mình đang nói với con xe số xe số Future thì để bình xăng phía trước thì đặt dc hỗ nào, 2 bên lườn hay mặt nạ phía trước thì quá nguy hiểm khi va chạm. việc bình chất lỏng để về phía trước đầu xe thì sẽ mất đi chút cân bằng ổn đinh do sóng khi đi chuyển. Mình từng mong muốn chiếc EX đưa cái bình điện khô lên chỗ mặt nạ dể EX có dc cái cốp nhỏ bỏ đồ lặt vặt, kính mắt bao tay đồ xạc...

• Like
Reactions: DMG
Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Mình nghĩ bạn hiểu nhầm là nắp xăng phía trước như mấy dòng xe tay ga chứ ko có xe nào để bình xăng phía trước đầu xe cả. (các xe tay ga có nắp bình xăng phía trước, nhưng bình xăng nó nằm ở dưới sàn để chân đc che chở thêm 2 bên bởi khung sườn xe và tấm chắn bảo vệ bên dưới), thiết kế đó chỉ các dòng xe tay ga mới có thể bố trí vậy dc. Còn còn mình đang nói với con xe số xe số Future thì để bình xăng phía trước thì đặt dc hỗ nào, 2 bên lườn hay mặt nạ phía trước thì quá nguy hiểm khi va chạm. việc bình chất lỏng để về phía trước đầu xe thì sẽ mất đi chút cân bằng ổn đinh do sóng khi đi chuyển. Mình từng mong muốn chiếc EX đưa cái bình điện khô lên chỗ mặt nạ dể EX có dc cái cốp nhỏ bỏ đồ lặt vặt, kính mắt bao tay đồ xạc...
Hãng nó muốn đưa bình xăng future ra trước thì nó phải nghiên cứu chứ. Đó là việc của nó, bạn thấy win, 67 cũng bình xăng trước đó thôi.