Tập Lái
9/10/16
37
7
8
32
Năm sau nhà anh Honda coi bộ sẽ xôm, thiết kế các anh xe chịu khó cải thiện nên nhìn anh nào cũng có nét riêng. Ko bàn nhiều về giá, thì cũng là một con đáng mong chờ vào năm sau

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Mình ở Úc thì giá Civic ko hơn bao nhiêu giá mấy hãng xe khác cùng hạng, ở VN thì giá Honda khi nào cũng trên 1 bậc.

• Like
Reactions: hamaxx1977
Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Mình ở Úc thì giá Civic ko hơn bao nhiêu giá mấy hãng xe khác cùng hạng, ở VN thì giá Honda khi nào cũng trên 1 bậc.
Úc nói gì nữa. Cu em bên đó mua Camry tính ra có hơn 600tr VND :(

Tập Lái
9/10/16
44
3
8
34
Lót dép, lót gạch để hóng em này xem sao. Dù sao cũng chả mất đồng nào. Đáng khen nhất là con xe có kiểu thiết kế mới, sang và hiền hơn một chút nhưng vẫn còn giữ được cái gốc thể thao

Tập Lái
4/10/16
13
0
1
39
Em nó mới giới thiệu thôi, các cụ cũng đừng căng quá :)) đợi thông tin thêm xem ntn. Trước mắt con này có thay đổi dáng, ko còn giữ phom hiện tại nên nhìn có lạ mắt, khá hay. Có cải tiến mới thu hút nhiều cụ hơn

Tập Lái
9/10/16
15
3
3
34
Thời civic có vẻ sắp trở lại, từ đợt anh type r được giới thiêu tới h nghe tin anh này hơi bị nhiều. Nhiều cải tiến, phom dáng cũng ngon. Giá tốt tí thì cũng đáng kỳ vọng :D

Tập Lái
9/10/16
27
5
3
34
Có thể sẽ đc thấy anh này trong mts năm sau. Trong dòng C nếu ko bàn nhiều về giá thì con Civic xem như cũng khá chất, kiểu dáng hay tính năng vượt trội hơn các anh em cùng nhà khá nhiều. Đi có cảm giác hơn

Tập Lái
9/10/16
35
4
8
34
Trong khi các anh hãng khác đã bắt đầu nắm xu hướng thiết sao cho xe nhà mình có nét thể thao hơn thì anh Honda h lại thay đổi thêm chi tiết để làm em nó nhìn sang trọng hơn, em thấy cũng có cái hay hay. Nhìn thực tế xem ntn, rồi cũng có nhiều khả năng cũng là một con xe thu hút dư luận năm sau

Tập Lái
9/10/16
16
4
3
35
Lót dép, lót gạch để hóng em này xem sao. Dù sao cũng chả mất đồng nào. Đáng khen nhất là con xe có kiểu thiết kế mới, sang và hiền hơn một chút nhưng vẫn còn giữ được cái gốc thể thao
Cụ giống em đấy, ko đủ thóc lúa thì ngắm sự thay đổi của các em ấy mỗi đời cũng hay hay. Bản thân các cụ nào đủ điều kiện mà triển civic hiện tại vẫn thấy hài lòng