Hạng B2
13/4/17
214
112
58
40
Anh tuyên bố ở còm trên rằng xe trên 1 tỏi như CRV là toàn xe cỏ thì hoặc anh thuộc nhóm ít người như anh Vũ, chú Vượng, hay người thuộc bộ ít người, tiền muôn bạc vạn xã hội này một trăm ngìn người chắc có một người, tỷ lệ dc gặp là 0.001%, nếu là vậy thì mềnh rất ngưỡng mộ khi anh vào OS chơi. Nếu không thì anh thuộc dạng xaolin thì OS này có cả đống không đáng quan tâm. Mềnh nghĩ anh thuộc dạng 1 chứ ko phải dạng 2 phải hơm.
Còn mềnh thuộc băng thất nghiệp, hông đủ đẳng cấp làm sale honda danh giá vại đâu
Ko biết bạn đã chạy thử Crv hoặc các xe khác của Honda chưa? Và bạn đã chạy các xe cùng phân khúc của hãng khác chưa? Nếu chạy rồi thì bạn sẽ biết rằng Honda định giá xe rất cao so với chất lượng xe, ko xứng đáng với mức giá đó.
tất cả các xe dưới 2 tỷ đều là cỏ, đó là định nghĩa của mình nhé. Riêng mình từ lúc biết chạy xe đến giờ cũng chỉ mua xe cỏ chạy.

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Ko biết bạn đã chạy thử Crv hoặc các xe khác của Honda chưa? Và bạn đã chạy các xe cùng phân khúc của hãng khác chưa? Nếu chạy rồi thì bạn sẽ biết rằng Honda định giá xe rất cao so với chất lượng xe, ko xứng đáng với mức giá đó.
tất cả các xe dưới 2 tỷ đều là cỏ, đó là định nghĩa của mình nhé. Riêng mình từ lúc biết chạy xe đến giờ cũng chỉ mua xe cỏ chạy.
Ối, vại anh thuộc nhóm 2, làm mềnh mừng hụt.
OS này như anh đầy, mềnh xin phép ko quan tâm nữa.

Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Có bác nào tìm hiểu xem sao Santa Fe lại ko bán chạy bằng em CRV ko nhỉ?
Mình là 1 người thích xe hàn và thích option kịch nóc. Nhưng đã mua crv vì santafe bị làm giá quá lố.
Phải công nhận cảm giác lái CRV rất đằm và tuyệt vời. Đánh lái cảm giác chính xác , phuộc / treo cực kì ngon . Tuy em nó ko nhiều op-chần nhưng cũng đủ xài . Và ko cảm thấy quá thiếu thốn như xe hàn

Hạng B2
27/5/11
399
457
63
CRV có 2 Pô nhìn đẹp cân đối. Santafe Pô có 1 bên chả đẹp, Đi trên 10 năm sẽ thấy sự khác biệt giữa xe Nhật và xe Hàn

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
- chuyện hoang đường nào đang xảy ra vậy , santafe 2019 ngon và đẹp hơn nhiều mà dân lại mua crv à
Do Hyundai định giá cao và đại lý đòi lạc thêm nhiều nữa nên bị tụt doanh số.

Hạng D
29/3/16
1.993
2.640
113
46
Cứ xe nào bắt kèm lạc là tẩy chay ngay cho đám làm ăn bố láo nó chừa. Ủng hộ CRV vì bán đúng giá niêm yết chứ mình cũng không thích lắm

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam

Thằng khùng thích thể hiện ...