Tập Lái
23/10/18
6
0
1
36
Civic đẹp, gần khu cơ quan em cũng vài cụ đặt em ấy về nhưng đi đường phố mình thì cũng hơi uổng nhỉ. Dáng thế mà bị cọ thì có mà đau lòng.
Chung quy lại thì cũng là xe phổ thông thôi, em thấy Lambo còn ra đường được thì Civic ko thành vấn đề. Civic hơn được là nhờ dáng cải tiến, nhìn mạnh mẽ, thể thao hơn nhiều, đi hút mắt thiên hạ cũng vui :))

Hạng B1
20/6/16
85
15
8
43
Em này nếu so cùng dòng thì hơn về khí thế, nhưng cũng là xe phổ thông nên em thấy ko thành vấn đề. Xe đẹp, tính năng ổn định, dễ nuôi thì cứ tự tin triển ra đường thôi.

Hạng B1
19/6/16
86
9
8
34
Còn này logo màu đỏ Honda có thể đổi không nhỉ? Dáng em này thể thao, kết hợp tông đen nhìn càng hút hơn

Hạng B2
19/6/16
117
12
18
33
Con này mới giới thiệu cũng ko biết khi nào về được? Nhưng nếu về kiểu nào cũng có vài cụ dư thóc, mê thể thao rước thôi. Con này nhìn sơ qua đúng là nhỉnh hơn các em dòng C phổ thông hiện tại nhiều.

Hạng B2
11/6/16
122
13
18
42
Khi đi xem em Civic với F1 bị rào lại nên chỉ nhìn được ở cự ly gần, nhưng nhìn trực tiếp xong cảm nhận thì có điều kiện mà chiến 1 em như em Civic type R thì đúng ko uổng, phần đuôi cực kỳ hút.

Hạng B1
11/6/16
91
7
8
40
Chỉ cần phù hợp với nhu cầu, dáng xe đúng gu, lạ mắt, trong tầm với thì triển ko thành vấn đề. Mà hầu hết mấy con Honda đều tương đối đáp ứng đủ các tiêu chí trên, chỉ là túi tiền mỗi cụ mỗi khác.

Tập Lái
10/4/18
12
0
1
29
Khả năng về nhất là Brio, dòng A, đi phổ thông, khá tiện dụng. Còn em civic em nghĩ may lắm có về thì cũng là số lượng có hạn.

Hạng B2
15/9/14
107
15
18
45
Mấy hôm trước các cụ tuồng tin Accord có thể về, làm em cũng ngóng con này với civic type R nhưng rồi tới mấy nhìn thử em Brio. Em này nhìn ngoài đời khá rộng rãi, khoảng cách hàng ghế thoải mái. Dòng A mà được vầy thì kể cũng ngon.

Hạng B2
15/9/14
128
22
18
41
Mấy hôm trước các cụ tuồng tin Accord có thể về, làm em cũng ngóng con này với civic type R nhưng rồi tới mấy nhìn thử em Brio. Em này nhìn ngoài đời khá rộng rãi, khoảng cách hàng ghế thoải mái. Dòng A mà được vầy thì kể cũng ngon.
Accord em nghĩ năm sau cũng sẽ có tin thôi. Brio dòng A phổ thông, nội/ngoại thất đều ở mức khá tốt, máy ổn định, dành thời gian giới thiệu, đợi giá tốt tí thì dễ khiến các cụ xuống tay hơn.