Tập Lái
6/1/20
4
1
1
33
Mặc dù cũng có nhiều điểm mạnh thật, nhưng về phần thiết kế thì chưa nổi trội lắm. Theo cá nhân mình nghĩ thì sắm về cũng không đủ tiền thay thế các phụ tùng như ý thích. Chưa kể các lỗi nhỏ như côn không nhạy cũng làm mình đủ ức chế. Nên thôi, quyết định không xuống tiền.

Tập Lái
9/1/20
1
0
0
27
Cháy con thì 3 củ thoii chứ dòng do chi mệt bác. Giờ xe rẻ rề rồi, bác mua con mới thấy luôn. Xe này chạy chơi vài hôm thì đc chứ ăn thua gì

Tập Lái
10/1/20
2
0
0
36
Bác đi một thời gian nữa thì mới phát hiện ra tất tần tật lỗi nha, thống kê thấy lỗi nặng tiền không đó, giờ xe cũng mất giá nữa rồi

Tập Lái
10/1/20
1
0
0
41
Lỗi nhiều thì xuất hiện từ trước giờ rồi đâu phải mới đây bác, xe em cũng tăng cam chưa có thời gian đi thay đây, ra head kẻo nó lại dọc thêm vài phát chắc khỏi ăn tết

Tập Lái
30/7/19
8
1
0
29
Có bác nào giải đáp giúp mình với, rò nhớt vách máy khi tiếp xúc với bùn đất lâu ngày như vậy có ảnh hưởng đến xe nhiều không nhỉ, mình mới mua được 2 tháng mà giờ nó loang loang ra thấy hoang mang quá.

Tập Lái
6/1/20
3
1
0
29
Sai lầm năm nay của mình chính là đây. Năm nay ra mẫu mới mình cũng rất thích và đã mua với giá khá ổn, đi rất chất chơi và đẳng cấp. Đùng 1 cái chưa tới 20 ngày sau nó hạ giá tới 4 triệu ở nơi mình bán. Mặc dù có một số lỗi thật nhưng không ngờ nó lại hạ giá mạnh như vậy.