Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Kính gửi các bác nhà BIM

Sau 2 lần hội họp tạm cho là các bác cưỡi BIM đã thân thiện, có nhiều chuyện trên trời dưới biển để trao đổi.
Nhưng các mợ cả nhà mình mà đi tiệc thì chưa được ổn lắm. Chẳng nhẽ khi anh em tham gia tiệc sinh nhật các mợ ngồi như tượng thì chán chết mà đi ngắm các anh cao to đẹp trai khác thì lại càng nguy hiểm nên em đề xuất thế này.

Để buổi tiệc sinh nhật OS tại Bình Dương vào ngày 12/12/2009 được thành công tốt đẹp nói chung và hội Bim nhà ta nói chung
Xin mời các bác cùng gia đình nhiệt tình tham dự tiệc trù bị sinh nhật của hội nhà Bim vào chiều tối thứ 7 ngày 05/12/2009.
Và nói chung thỉnh thoảng nên tổ chức tiệc hội BIM theo hình thức gia đình để băng đảng có điểm tựa vững chắc trên con đường dài.

Địa điểm thì lại để cho chuyên gia tổ chức ăn chơi Zackie tổ chức (Bình Qưới, hay đâu có không khí cho tiệc gia đình)

P/S ngày hôm đấy anh em nhà mình nhìn thấy chân dài 1,2 m mắt cũng phải nhìn thằng không,
Lần này bác CuiPapchayoto cố gắng tham dự để anh em còn có bài văn hay để đọc nhé.

@ Bác quản trị, các hoạt động chung em xin phép được Post ở mục BMW để thu hút được ngày càng nhiều các anh hùng hảo hán vào băng đảng. sau ngày họp em lại xin phép được move về box của hội.

Tuxedo

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
nếu là Bình Quới phải check lại cho chắc bác ơi, hôm trước cũng lâu lắm rồi em vào Bình Quới bên trong cùng, hình như là BQ 2 thì phải, đường triều cường ngập nước quá chừng, kết quả là em vể phải thay ngay cái còi xe Borch mới.hic. May mà chưa bị gì nặng nề.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Tiệc gia đình cho thân thiện và để các mợ cả cho anh em mình họp dài dài đấy nhé pác cùi pắp.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Tối T7 à ? nghe có vẻ hay đấy

Đề nghị ra chỗ gì bác BMW368368 nói đi , nghe hấp dẫn quá , phù hợp với sở thích các vị lãnh tụ của chúng ta . Chứ ngồi chỗ nào beer only thế nào các bà ấy cũng đòi về sớm

BMW368368 nói:
không biết mấy bác có sợ xa không. e ở q6, trong khu tên lửa gần nhà em. có quán chuyên cua rang me, và tôm sú nướng muối ớt, hào sống hay nướng đều tuyệt vời...... hehe. giá cả cũng quá tuyệt luôn....... đậu xe khỏi lo. có bảo vệ và đường rộng thênh thang.

anh em cho ý kiến....hehe. góp ý nho nhỏ....

Hạng B2
18/12/08
445
2
18
43
Ăn hải sản đồ sống tốn bia lắm... mà hội bimmer này sao sát sanh quá... lần trước cắt tiết con lợn rồi bây giờ ăn đồ sống nữa..

Hạng B2
5/9/09
224
1
18
chỗ em vui, nhưng không phù hợp với mấy mợ, hehe. khi nào anh em mình thôi, thì okiee. ^^ . vì đã xuống chỗ em rồi. còn hiệp phụ nữa, hjhj.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
oh , còn tiết mục văn nghệ đánh trống thổi kèn hát dân ca nữa à ?
hay đấy , hôm nào off 1 nhát , hehe