Hạng B2
26/2/15
146
133
43
41
Chào các bác,

Em đang muốn tìm một đối tác có kinh nghiệm trong lĩnh vực phần mềm (vài năm thôi) + đam mê (cái này quan trọng vì em không định làm gia công phần mềm) + có thời gian (cũng quan trọng nữa vì em không cần tìm người đầu tư) + vốn (vài trăm chai thôi, đảm bảo là các bác thực sự nghiêm túc muốn làm dài hạn) để mở công ty phần mềm. Em chuyên về kỹ thuật, trước tham gia mở công ty về dịch vụ web khá thành công nên giờ muốn nhảy sang mảng khác đúng đam mê của mình hơn, cần bạn đồng hành làm cùng cho đỡ cô đơn.

Em ở SG nhé, bác nào quan tâm thì email cho nick của em @gmail hoặc pm.

• Like
Reactions: huydsg
Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Chào các bác,

Em đang muốn tìm một đối tác có kinh nghiệm trong lĩnh vực phần mềm (vài năm thôi) + đam mê (cái này quan trọng vì em không định làm gia công phần mềm) + có thời gian (cũng quan trọng nữa vì em không cần tìm người đầu tư) + vốn (vài trăm chai thôi, đảm bảo là các bác thực sự nghiêm túc muốn làm dài hạn) để mở công ty phần mềm. Em chuyên về kỹ thuật, trước tham gia mở công ty về dịch vụ web khá thành công nên giờ muốn nhảy sang mảng khác đúng đam mê của mình hơn, cần bạn đồng hành làm cùng cho đỡ cô đơn.

Rất quan tâm, tìm đối tác là tìm người cùng chí hướng và bổ sung qua lại các giác trị lẫn nhau. Mình pm cho bác.

Hạng B2
26/2/15
146
133
43
41
Em định làm về ứng dụng web & thiết bị di động nhé.

Tập Lái
8/9/14
5
11
3
45
Chào các bác,

Em từng thất bại ở lãnh vực TMĐT thì làm với Bác dc không?

Tập Lái
7/5/15
36
19
8
Bác đã định hình tìm khach hàng ntn chưa? Hay chỉ là mới có ý tưởng mở công ty phần mềm? Em nghĩ mở thì ok nhưng phải tính đến tìm khách hàng ntn nữa ạh

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Em định làm về ứng dụng web & thiết bị di động nhé.
Ứng dụng web viết bằng ngôn ngữ nào bác? HTML5 hay Java,...? Cơ sở dữ liệu Oracel hay SQL?

Hạng B2
26/2/15
146
133
43
41
Em đang tính thôi, đầu ra thì có vài lựa chọn & nhu cầu nội bộ của đối tác chắc đủ hoạt động ngắn hạn. Frontend thì dùng HTML5, backend thì cũng đang cân nhắc, nhưng chọn mấy cái mới như golang, nodejs với nodb chứ không theo dòng java hoặc enterprise db.

Tập Lái
16/7/07
14
8
3
cụ cần mở rộng thị trường ở hà nội thì bảo em nhé :)