Tập Lái
17/7/12
7
1
0
Như đã hẹn trong đoạn trailer hấp dẫn cách đây 2 tuần, hôm nay 17/07, chúng tôi chính thức ra mắt bộ ảnh SEX SLAVE với ý tưởng người đẹp sexy và xế hầm hố, không đơn giản chỉ là chụp ảnh mẫu và xe, bộ ảnh mang nét táo bạo khác thường vừa mềm mại vừa mạnh mẽ và có phần nổi loạn. Mời các bạn xem và đánh giá.

Album SEX SLAVE:

** THE SEX SLAVE - Một bộ ảnh mang phong cách mới lạ và độc đáo được thực hiện bởi XWHEEL TV PRODUCTION sẽ thổi một luồng gió mới vào con tim của tất cả những bạn trẻ đam mê nghệ thuật nhiếp ảnh. Hãy đón xem vào ngày 17/7/2012!!

+ Photographer: Đen Đá
+ Model: Joilie Duong
+ Ekip: XWheelTV

Lần đầu ra mắt Album chắc chắn sẽ có nhiều thiếu sót, mong các bạn nhiệt tình góp ý, mọi ý kiến tích cực sẽ được chúng tôi tiếp nhận và phản hồi ngay. Ý kiến của bạn sẽ giúp chúng tôi làm tốt hơn trong Album lần sau vào giữa tháng 8 với lịch trình mỗi tháng 1 Album ảnh độc, chúng tôi rất mong được sự ủng hộ của tất cả các bạn. Xin cám ơn!

• Like
Reactions: duongtmsge
Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.305
113
Mẫu đẹp mà em có thấy sex gì đâu bác :D

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
Cá nhân em thấy màu sắc cua trang phuc bikini ko dc nổi bât so vói BG như vậy .
Ánh sáng chưa đạt hoac do hậu kì nen màu da cú xỉn xỉn thế nào .
Y tưởng mac bikini va xe như vây thì minh tháy rat nhiều ...

LMLS

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/5/08
805
978
93
45
chipheo.top1.vn
Mắt em không tốt trong nhiếp ảnh nhưng ở bộ ảnh này em thấy có chút nổi loạn, còn những cái khác em không thấy...

Hạng D
15/7/07
1.805
11.441
113
Có lẽ luồng gió mới là buộc xích vào xe không sợ trầy
, còn cái stye cho gái mặc bikini ngồi với xe nó có mấy chục năm rồi thì phải

Tập Lái
17/7/12
7
1
0
Cám ơn các bạn đã có góp ý. Bộ ảnh đúng là nhiều thiếu xót về kĩ thuật, concept chưa thật sự ấn tượng, tuy nhiên theo quan điểm của nhóm thì đây là bước đầu trong việc tung ra các sản phẩm định kỳ mỗi tháng một lần và xa hơn là các Video nữa. Mong các bạn ủng hộ nhóm nhé. Mọi góp ý đều được tiếp nhận và trân trọng. Điều tâm đắc nhất trong bộ ảnh chính là những sợi xích trói lên chiếc xe chưa không phải mẫu hay xe :)

Hạng B1
26/2/12
67
0
8
Mẫu đẹp nhưng tấm thứ 2 da mẫu trắng quá trông ko giống người thật, e cũng ko thích ý tưởng buộc dây xích mấy:D:D:D

Tập Lái
30/4/10
29
1
3
Mẫu đẹp mà bác chụp làm sao em thấy có mỗi tấm cuối cùng là tàm tạm.:p