Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/10/14
2
4
3
41
Chào các bác các cô trên OS. đầu tiên em xin phép nói trước, nói luôn, nói ngay lập tức là em không phải cò mồi, ko phải tín dụng ngân hàng gì đâu ạ.

Chả là em có sở thích làm mấy cái web với dự án online, lại đang nghiên cứu về tài chính với ngân hàng, cộng thêm việc nhận thấy kiến thức tài chính của bà con cô bác còn thiếu nhiều quá. Nên mới setup cái dự án website chuyên về thông tin, so sánh lãi suất tiết kiệm cũng như vay mua của các ngân hàng.

Dạo này có thời gian nên em lê la đi hết các ngân hàng để update thông tin lên web đấy nhé, các bác nào cần biết gì cứ vào thẳng mà xem, cần có thể chat chit, hỏi đáp với mấy ông chuyên gia nằm vùng trong ấy.

Em đăng lên không có mục đích PR gì đâu, chỉ là nghĩ anh em có người nào cần thì vào xem, có thắc mắc hay phản hồi em sẽ hỗ trợ giải đáp.

web của em đây ạ : TheBank.vn
Các bác so sánh lãi suất tất cả các ngân hàng ở đây : Lãi suất gửi tiết kiệm
So sánh lãi vay các ngân hàng thì ở đây ạ : Lãi suất vay Ngân Hàng

Bác mod đi qua mà thấy em có gì sai sót thì nhắc nhở em với, em sẽ chấp hành đúng nội quy ạ...

• Like
Reactions: ducminh25
Tập Lái
4/11/14
0
4
2
40
Hay đấy bác ạ, rất hợp với nhu cầu của anh em OS

Mà bác ơi sao, lãi suất này có update không đấy. em thấy ngân hàng nhà nước nó mới giảm trần gửi tiết kiệm xong. Có ít tiền mà nghĩ gửi nó bèo quá :(

• Like
Reactions: traibuidoi2007
Tập Lái
4/11/14
0
4
2
40
Ơ, bác chủ thớt đâu nhỉ, đăng xong bảo sẽ vào hỗ trợ giải đáp thắc mắc cơ mà.
Nhanh không em tiêu hết tiền em lại oán bác:3dgian:

• Like
Reactions: traibuidoi2007
Tập Lái
30/10/14
2
4
3
41
Em nhìn sơ qua là em thấy nó không có chuẩn roài :(
Ối bác ơi... Bác thấy chỗ nào không chuẩn thì bảo em với ạ...
em mất bao nhiêu công ra ngân hàng lấy biểu lãi suất về up cả đêm đấy. Bác nói thế tội em quá :(((

Tập Lái
30/10/14
2
4
3
41
Được đấy bác ạ, em cũng nghiên cứu xem thế nào. Tối qua ông xã lại bảo có khi tết này sắm cái ô tô đi cho nó oai... nhưng mà vẫn còn thiếu tiền :(
Ơ, mua cái ô tô chạy cũng không phải ý kiến tồi đâu bạn nhá. Nếu thiếu thì tham khảo thêm vay ngân hàng 1 ít, giờ lãi suất đang rẻ.

Bạn tham khảo ở đây nhé :

http://thebank.vn/vay-the-chap

• Like
Reactions: myhanh1369
Tập Lái
30/10/14
2
4
3
41
Oai mà phải đi vay thì em cũng chịu thôi... Giờ mới cũng có khoảng 500 mà 500 thì mua đc con gì ra hồn cơ chứ :(
Ô, sao lại không hả bác. 500 nhiều xe mà.

Anh em diễn đàn vào support cho mẹ nó kìa...

Status
Không mở trả lời sau này.